• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xDancer v1.0 S60v5 - Bạn Muốn Nghe Nhạc - Lắc Lắc Lắc ^^

nhoc5800

dùng cái này mún nghe nahcj thì phải lak lak :) dùng cho mấy anh đạp đá được:p nhà sản xuất khuyến khích sử dụng :)) lak nhìu tuột tay và mua cái mới hehehe

ho4ng07

ôi máy 5800 6củ5 mà nhỡ tay lắc mạnh cái bị văng đi thì coi như là...:((

ndkmt

cho em hỏi thế có phần mền lắc chuyển nhạc giống mấy con sony chưa,em mới chỉ bít có cái phần lắc vào menu thôi với cảm ứng đếm bước chân cho s60v5 thoai

tuantho99

cái này lắt tay để lên nhạc chứ đổi nhạc gì . tui kô biết viết bài nhưng tui có thể làm cho 5530 , 5800 lăt tay đổi nhạc 1 cánh thật sự . bạn nào muốn biết thi cứ gọi điện cho tui nói trước tui học ngu tiéng anh lắm tui sẻ chỉ cánh cài phần mềm lăt đổi nhạc nhạy hơn sony luôn. Số điện thoại nè 01212310808

ErrolPham

Công nhận cái phần mềm này hay thiệt, có thêm cái tai nghe xịn xịn thì vào phòng tự lak 1 mình cũng được :))

runsuno

đã test ok rùi :d nhưng sao mình không tìm được cái file xdancer.mp3 trong C:\Data ??? mún thay bài khác quá