• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem đồng hồ prồ cho ss6v3

traitimcodon89

hjhj=)).em vừa qua bên nhật cường chôm:mad:) được cái này tets thử thấy cũng hay hay nên pots chia sẻ cùng mọi người,:Dko bit trên diễn đàn mình đã có chưa? nếu có rùi nhờ các mod del giùm em nha hj thanks mọi người:));;)

Chỉnh sửa cuối:

traitimcodon89

Nhìn cái hình góc trái bên dưới thì thấy hiển thị đầy đủ ngày tháng năm đó bạn.:D:D:D:D:D:D

hjhj=))anh nói đúng đây.hiện cả ngày tháng bạn ạ;)

bạn ơi cái này sử dụng như thế nào dây hả bạn.mà nó xem dc ngày không vậy?

>:)bạn cài vào máy đi rất rễ dùng mà:D tets thư rùi mò nghịch nhìu mới bít.hỏng thì lên đây nhờ mọi người trong nhà giúp cho lo gì>:) mình da tets rùi chay rất "OK":D đừng lo

BuuPhucCT

Well-Known Member
hjhj=)).em vừa qua bên nhật cường chôm:mad:) được cái này tets thử thấy cũng hay hay nên pots chia sẻ cùng mọi người,:Dko bit trên diễn đàn mình đã có chưa? nếu có rùi nhờ các mod del giùm em nha hj thanks mọi người:));;)

Trên phần cập nhật có lâu rồi bạn ơi chứ cần gì phải qua nhật cường lượm. Dù sao thì cũng cám ơn sự đóng góp của bạn.:D

prettyboy247

bài viết này từ lâu rồi,nên bị hỏng,với lại dd bây giờ hỏng hết file đính kèm rồi,mong các bạn thông cảm