• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem TV trực tuyến trên G1 qua mạng 3G được không?

phi_nd

xin hỏi g1 co hỗ trợ xem tivi trên mang 3g không, nếu không có thì mình phải cài video streaming để để hỗ trợ xem tivi 3g không

phi_nd

mình dùng 3g cua vinaphpne,minh cai 3g rồi nhưng nó không xem được tivi, hỏi có cần cà cái gì không vậy bạn

vudungbg2877

3G của vinaphone, bạn không phải cài cấu hình streaming cho máy. Bạn nói rõ xem bạn đã sử dụng được các dịch vụ 3G kác chưa? Bạn chỉ cần cài đặt thành công cấu hình GPRS, sau đó đăng kí dịch vụ internet. Tiếp đó đăng kí dịch vụ tivi 3G. Vậy là ok. Chúc bạn thành công

phi_nd

cám ơn ban, mình đăng kí 3g rối nhưng không đăng kí đươc mobie tivi , cứ mỗi lần đăng kí xem tivi tổng đài trả lời phải có 3g và video streaming, mà có sóng 3g nhưng không có video streaming , lên có phải cài video streaming không,

0915550390

ko fair cài gì đâu bác ạ.cứ đăng kí với mạng là xem ầm ầm mà xem bằng G1 sướng lắm