• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin bàn phím trong ROM của TD2

hanoiwap

Super V.I.P
Tôi dùng bản Rom có bàn phím tiếng Trung nên không có Compact QWERTY và Phone Keypad.Bác Quang có thể cho tôi xin bàn phím của TD2 đủ cả 3:Full QWERTY, Compact QWERTY và Phone Keypad.Cám ơn bác

PhamQuang

Manager
Tôi dùng bản Rom có bàn phím tiếng Trung nên không có Compact QWERTY và Phone Keypad.Bác Quang có thể cho tôi xin bàn phím của TD2 đủ cả 3:Full QWERTY, Compact QWERTY và Phone Keypad.Cám ơn bác

Bác Dump bất kỳ ROM nào cho TP2, TD2 hay Leo, phiên bản cho EUROPE ra sẽ có bàn phím bác cần thôi mà.
Mỗi bộ bàn phím hơn 10Mb đấy, ngại Up quá.

hanoiwap

Super V.I.P
Bác Dump bất kỳ ROM nào cho TP2, TD2 hay Leo, phiên bản cho EUROPE ra sẽ có bàn phím bác cần thôi mà.
Mỗi bộ bàn phím hơn 10Mb đấy, ngại Up quá.

Tôi không tải được Kitchen (link của bác)nên chưa có công cụ để Dump ROM.Kitchen trong http://www.giesecke.tk/xda/index.php?dir=Kitchens%2F có phải là tools bác đã giới thiệu không?Tôi sẽ tải ở đó vậy

Bác xem có phải cái này không?Nhiều quá,tôi không biết dùng cái nào
KitchensErviusVisualKitchen+and+Tools