• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin bản rom WM 6.5 hoàn chỉnh có hỗ trợ flash player cho HTC TouchPro2 Sprint T7380

vuquocan

Bác nào có bản rom WM 6.5 hoàn chỉnh có hỗ trợ flash player, cài được JaVa cho HTC TouchPro2 Sprint T7380 thì cho mình xin với.
Mình đang xài bản 6.5.X Sprint SharkieROM v5.1 nhưng không hổ trợ flash player nên không xem được video trên web và không cài được java. trước đây phiên bản 6.1 vẫn xem được video và cài được java.
và còn nữa không kết nối với máy tính với chế độ share internet được.
xin chân thành cảm ơn.

Bác nào có bản rom WM 6.5 hoàn chỉnh có hỗ trợ flash player, cài được JaVa cho HTC TouchPro2 Sprint T7380 thì cho mình xin với.
Mình đang xài bản 6.5.X Sprint SharkieROM v5.1 nhưng không hổ trợ flash player nên không xem được video trên web và không cài được java. trước đây phiên bản 6.1 vẫn xem được video và cài được java.
xin chân thành cảm ơn.
Bạn cài thêm Flash Player và phần mềm giả lập Java như JBlend là ok mà.

huydungktv

Bạn cài thêm Flash Player và phần mềm giả lập Java như JBlend là ok mà.

Đã cài Flash Lite 3.0
Adobe Flash 7.0
JBlend (giả lập java)

nhưng vẫn không thể play được trang mp3.zing.vn hoặc một số trang sử dụng flash 9

Có ai cao thủ chỉ ae với

hungmci

xin chân thành cảm ơn.

xin hỏi máy của ban tp2 sprint có bị tin nhắn từ network ko? Nếu không có bị thì cho mình xin cái rom của bạn đang xài nha !