• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin chỉ cách cài theme cho 6600!

tuanquynh8083

Active Member
bạn down lại thêm cho dòng symbya về,chú ý phải là đuôi .sis nhé.Sau đó bạn copy vào thẻ nhớ và mở trình quản lý file trong máy điện thoại,chọn đến thư mục mà bạn vừa copy theme vào và cài bình thường.

thanhlam2008

nhưng khi minh down thêm từ diễn đàn về,coppy vô mục other ,khi minh xem thử nó lại hiện file a corrup(file nay da hư)

Taki7610

Unlock_GSM
nhưng khi minh down thêm từ diễn đàn về,coppy vô mục other ,khi minh xem thử nó lại hiện file a corrup(file nay da hư)

Lấy file khác tải lại bạn - Corroupt là trong quá trình down bị lỗi đó.

ninh9999

bạn nên dùng IDM ,nhanh mà ko bị lỗi,theme đuôi .GIF cũng cài dc đó bạn

Kojiro

Super V.I.P
Nếu cài đuôi sis thì phải cài thêm phần themes động nữa bạn ới =))

Không hiểu ý bạn là gì :-? Theme cũng như ứng dụng đều là file .sis cả, cài theme động chỉ khi bạn muốn dùng theme động và theme đó cũng có đuôi .sis.

dotuananhs

Bạn thử đổi đuôi xem nào.Vào rename đổi thành đuôi sis xem sao.Nhưng mình nghĩ trong quá trình down của bạn bị lỗi rùi:D

thanhlam2008

mình down mấy thêm o diễn đàn cái nào cũng chả sài dc

vô lí nhì.ki ghê

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
mình down mấy thêm o diễn đàn cái nào cũng chả sài dc

vô lí nhì.ki ghê

Bạn đưa mình cái link theme nào bạn cài không được mình test dùm cho. Quái lạ! Chưa thấy ai bị như bạn!

quoctri_lion

bạn fai cài themes có đuôi .sis mới được (vì đây là dòng máy có sử dụng hệ điều hành).

chemi1209

máy của ban bị làm sao ấy chứ,mình sài 6600 mà cài theme đuôi .sis bình thường mà

mikka_bangbang

themes 6600

mình xài loai 6600 khi cai theme co đuôi .nth máy đọc ko đc giờ phải làm sao?thank nhé.
đúng là phải chọn themes dạng sis. cài đặt bình thường, sau đó vào themes, gạt cần gạt qua phải để chọn themes vừa cài trên thoại!