• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin chỉ dẫn unlock HTC Desire (v2.2)

hachillies

dưới chữ kí á bạn ... nếu đc ngày mai bạn qua nha vì chiều thứ 2 mình bay rồi

Cám ơn E Tiến đã nhiệt tình giúp đỡ cài đặt máy.Máy về chạy ổn định, có điều phần cột sống điện thoại kô ổn định bằng radio củ,nhưng A để test xài coi như thế nào.Một lần nữa cám ơn E, hôm nào cho A trả nợ E ly cafe hen

Kenji1992

Cám ơn E Tiến đã nhiệt tình giúp đỡ cài đặt máy.Máy về chạy ổn định, có điều phần cột sống điện thoại kô ổn định bằng radio củ,nhưng A để test xài coi như thế nào.Một lần nữa cám ơn E, hôm nào cho A trả nợ E ly cafe hen

để khi nào em chạy cho anh cái radio khác xem thế nào :D .

hachillies

chỉ ng ta up radio đi cho nhanh bắt đi lại nhiều làm gì =))=))

Chắc củng phải tập tành up radio quá. Về vi tính mònh chỉ là thấp thủ, mong các cao thủ chỉ giáo thêm.Thanks

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

để khi nào em chạy cho anh cái radio khác xem thế nào :D .

E cho A xin phần mềm lịch phù đổng nha.E biết phần mền nào xem tivi đài việt nam qua wifi kô?Hôm nào e rảnh thi làm 1 bài hướng dẩn từng bước để up radio radio nha, về phần này thi A cùi bắp lắm nhưng thích tìm hiểu.(hôm nay a xài test thì thấy phần radio và tính hiệu gps bắt chậm lắm, A xài vietmap thử thì thấy bắt tính hiệu chậm, còn sống điện thoại khi cầm có lúc mất sống luôn) Cám ơn E nhiều đã làm phiền

Chỉnh sửa cuối:

Kenji1992

chỉ ng ta up radio đi cho nhanh bắt đi lại nhiều làm gì =))=))
anh thắng anh giúp anh nghĩa giùm em , bây h em bận quá nên hok giúp đc
Chắc củng phải tập tành up radio quá. Về vi tính mònh chỉ là thấp thủ, mong các cao thủ chỉ giáo thêm.Thanks

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

E cho A xin phần mềm lịch phù đổng nha.E biết phần mền nào xem tivi đài việt nam qua wifi kô?Hôm nào e rảnh thi làm 1 bài hướng dẩn từng bước để up radio radio nha, về phần này thi A cùi bắp lắm nhưng thích tìm hiểu.(hôm nay a xài test thì thấy phần radio và tính hiệu gps bắt chậm lắm, A xài vietmap thử thì thấy bắt tính hiệu chậm, còn sống điện thoại khi cầm có lúc mất sống luôn) Cám ơn E nhiều đã làm phiền

anh nghĩa à , sr anh nha , khi trưa em đang học nên hok nghe đt của anh đc . bây h thì em đang ở sân bay nên hok úp cho anh đc . anh nhờ anh thắng giúp đỡ nha . em xin lỗi anh

hachillies

anh thắng anh giúp anh nghĩa giùm em , bây h em bận quá nên hok giúp đc

anh nghĩa à , sr anh nha , khi trưa em đang học nên hok nghe đt của anh đc . bây h thì em đang ở sân bay nên hok úp cho anh đc . anh nhờ anh thắng giúp đỡ nha . em xin lỗi anh

Hôm nào E rảnh chỉ A up củng được.Bản rom xài ok lắm, nhưng sóng wifi và gps bắt yếu hơn bàn củ, sóng điện thoại khi a vào trong nhà thì còn 1 nất có khi mất luôn.Bản củ A xài lúc nào củng gần như full.Chúc E vui vẽ