• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin chương trình nghe đài FM Radio

lvt

Trước đây mình cài bộ Roms MIUI 1.3.18 có chương trình nghe đài FM, hôm rồi up lại Roms MIUI 1.5.6xj thì khhông thấy có chương trình nghe đài FM nữa. Lấy ở Roms 1.3.18 sang cài thì không cài được. Bác nào có trương trình nghe đài FM cho mình xin với. Đã tìm trên Market nhưng toàn thấy nghe đài trực tuyến ở đâu hay sao ấy. Xin cám ơn các bác.

manhktqd

Active Member
Trước đây mình cài bộ Roms MIUI 1.3.18 có chương trình nghe đài FM, hôm rồi up lại Roms MIUI 1.5.6xj thì khhông thấy có chương trình nghe đài FM nữa. Lấy ở Roms 1.3.18 sang cài thì không cài được. Bác nào có trương trình nghe đài FM cho mình xin với. Đã tìm trên Market nhưng toàn thấy nghe đài trực tuyến ở đâu hay sao ấy. Xin cám ơn các bác.

Vấn đề là ROM MIUI không hỗ trợ để nghe FM. Nếu gửi cho bạn thì bạn cũng không thể mở được mặc dù báo cài đặt thành công. Vì khi bạn mở nó sẽ báo FC.
Cố gắng đợi bản ROM update có FM đi bạn. Nếu không thì chuyển sang dùng ROM CM7 là có đầy đủ.
Mình cũng hy vọng là bản MIUI mới sẽ có FM.