• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin được giúp về IMATE 8502

thanglvl

Các bác cho em hỏi máy imate 8502 của em đang sử dụng nhưng ngày nao cũng bị treo máy 1 lần, em ấn nút power cung ko nên phải ấn nút reset sau máy thì khởi động lai chạy bình thường. các bác giải quyết giúp em với
Bác bác cho em xin qui trình cụ thể các bước uprom nhé va đường link để tải rom 6.1 về nhé ( cho em hỏi thêm máy em đang dùng mạng mobifone may chạy bình thường mỗi tôi GPS kém nếu uprom thi up bản rom 1.73 hay 1.77 hả các bác.
Cho em cách hard reset bằng bàn phím ( ko phải cách Master reset trong setting của máy )
Cho em xin cảm ơn trước nha

al0club

bạn mới dùng imate à.mình cũng dùng 8502 và gặp vấn đề giống bạn.mình trả lời các vấn đề của bạn thế này nhớ.bác nên up lên bản 1.77 dùng rất nhanh và ổn định.quy trình uprom thì rất dễ.bạn kết nối ppc với máy tính bằng activesync,sau đó click vào bản rom,rồi next,next... là 0k.cách hard reset bằng bàn phím là.bạn đông thời giữ 2 phím call + fn sau đó chọc vào nút reset là được.à quên bạn phải có rom lockcode thì mới uprom được nhớ.bản rom 1.77 ở đây này.mình đã up và dùng rất 0k.chúc vui