• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Xin giúp đỡ] Lỗi khi Hard SPL cho HTC Snap S521 !

Status
Không mở trả lời sau này.

bang3lang

Em xin chào các bác , em có 1 vấn đề nhỏ như thế này mong các bác giúp đỡ em với ạ . Tình hình là em có mua lại 1 chiếc HTC Snap S521 của 1 người khác , giờ em muốn Hard SPL để UP các bản ROM COOK trên các diễn đàn như xda-developers , nhưng vì mua lại của người khác nên em ko biết là chiếc máy này đã Hard SPL hay chưa , em đã Hard SPL theo hướng dẫn của bác PhamQuang tại đây nhưng báo lỗi . Em xin phép đc post chi tiết lỗi bằng hình ảnh mong các bác giúp đỡ em .

Hình 1 : Toàn bộ máy lúc đã vào đc Boot Loader (Bằng cách ấn Nút "Volume Down" + "Power")

Hình 2 : Ảnh chụp màn hình máy , em thắc mắc ko biết có dòng chữ SPL-1.19.0000 là máy đã Hard SPL chưa ?

Hình 3 : Em vẫn tiếp tục làm theo hướng dẫn của bác PhamQuang vì nhỡ đâu chưa Hard SPL mà up ROM COOK vào là teo máy :( Nhưng lúc chạy auto.bat trong tệp "Dash3G_HardSP_1_19_JockyW" down ở topic của bác PhamQuang về , khi chạy thì có lỗi như thế này :

Các bác giúp em với , em kết cái bản ROM COOK 6.5 tại đây quá mà ko biết máy mình đã Hard SPL chưa nên chưa dám UP vào máy , nhỡ đâu làm cục chặn giấy thì khổ :((

Em chân thành cảm ơn các bác !

Status
Không mở trả lời sau này.