• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin hỏi Unlock Samsung galxay tap?

aktkce

Xin hỏi các bác làm sao unlock Samsung galaxy tap P1000M? Nếu có chương trình mong các bác share giúp với xin đa tạ:D

panrai

Super V.I.P
Xin hỏi các bác làm sao unlock Samsung galaxy tap P1000M? Nếu có chương trình mong các bác share giúp với xin đa tạ:D

Xin tự trả lời!
Câu hỏi này là 1 bí ẩn!

cách trả lời của bạn là sau vậy,theo mình nghĩ cứ ko có unlock đc thì mình mia code thôi chứ ko có khó gì cả nhất là những dòng máy đời cao thôi bạn,vì ở đây bạn xin tool mình ko nói hôm ngày rùi,nếu nó suppot thì chắc mình nghĩ mấy cục chuyên về ss mới suppot thôi,tuy lâu ngày mới có 1 cái ít ai thèm mua 1 hộp về chơi lắm thà mua code cho chắc bạn à :D

aktkce

cách trả lời của bạn là sau vậy,theo mình nghĩ cứ ko có unlock đc thì mình mia code thôi chứ ko có khó gì cả nhất là những dòng máy đời cao thôi bạn,vì ở đây bạn xin tool mình ko nói hôm ngày rùi,nếu nó suppot thì chắc mình nghĩ mấy cục chuyên về ss mới suppot thôi,tuy lâu ngày mới có 1 cái ít ai thèm mua 1 hộp về chơi lắm thà mua code cho chắc bạn à :D

Đó ít ra củng phải có câu trả lời, ko thể unlock củng nên trả lời ko thể, chứ mình hỏi rất lâu rùi check mãi vẫn ko thấy gì thì nó là bí ẩn haha!

chonvuituoixuan

Đó ít ra củng phải có câu trả lời, ko thể unlock củng nên trả lời ko thể, chứ mình hỏi rất lâu rùi check mãi vẫn ko thấy gì thì nó là bí ẩn haha!

Như kiểu này có biết mình cũng không muốn trả lời.

panrai

Super V.I.P
Tức là đâu bít nhỉ :-/

bạn nói chuyên cho vừa lòng nhau nhé,mình đã nói 1 lần rùi nó sẽ mua code thôi bạn,muốn mua thì mình chỉnh con ko thì đừng spam nhé X-(

panrai

Super V.I.P
cho mình hỏi: galaxy tab ko nhận bluetooth tai nghe.sao vậy các bác ơi

là sau mình ko hiểu,ss mà ko nhận bluetooth hay là nó ko phát hiện ra tai nghe thường thì tay nghe bluetooth nào cũng có mật khẩu hết và chế độ kết nói khác nhau bạn đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng