• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin hỏi về cách select file trong PPC!

bigradeon1

Các bác cho em hỏi cái này, em đang dùng win 6.0 mobile, ví dụ như trong 1 thư mục có 5 file, em muốn chọn 3 file trong số đó phải làm thế nào, lúc trước em nhớ là kéo chọn được 3 file, bây giờ làm như thế thì không được

dqhuong

Tốt nhất bạn tìm pm resco explore cài vào ppc , trong pm này có chế độ "multi selection mode" cho phép bạn thoải mái lựa chọn

AnhPheCT

Nhấn phím Ctrl trước khi chọn các file ko thứ tự là Ok!!! chứ có gì đâu!!! Kết hợp với phần mềm Resco File Explorer là dùng như PC!!!

cupa345

Các bác cho em hỏi cái này, em đang dùng win 6.0 mobile, ví dụ như trong 1 thư mục có 5 file, em muốn chọn 3 file trong số đó phải làm thế nào, lúc trước em nhớ là kéo chọn được 3 file, bây giờ làm như thế thì không được
Nếu bạn dùng explorer mặc định trong wm thì bạn chỉ cần gí và kéo là ok ngay,nếu bạn cài sesco explore kí gí va kéo ở phần bên trái màn hình nha.
các file rời nhau thì như máy ae chỉ ở trên đó