• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin hướng dẫn cách UP FW cho Acer E400

huadangkhoa123

Em có con Acer E400 sau khi vọc máy bây giờ máy cứ thông báo lỗi lung tung mặc dù em đã bỏ các phần mềm cài thêm nhưng không có cách nào khắc phục được, xin các bác giúp em

bacmauaoxanh

Bạn thử cho về master reset xem sao, thường thì khi trở về trạng thái sản xuất lúc đầu xẽ ok ngay

SLeTNty

BÁC CHO EM HỎI VỚI. cÁI TOOLS BÁC XÌA THẾ BÀO? eM CÓ ĐỌC HƯỚNG DẪN THÌ CẦN FILE .BIN GÌ DRIVER CƠ, MÀ EM TÌM HOÀI 0 THẤY :(( bÁC GIÚP EM VỚI :((

kevinteo

hix, ko có ai giúp tụi em hết zậy, điên đầu cái e400 này wa', die cả tuần nay chưa up lại được nữa hix hix help tụi em với hixhix :(( :((

khanhchithui

anh quang cho em xin bản V32 của HTC Touch 3G JADE 100 được không ạ, link bị die rồi em ko down được, up lên bản V33 thì bị lỗi align screen nên phải up lên bản V32 trước sau đó mới up lên V33