• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin hướng dẫn về pm xoay màn hình Gygator 2

rockychan2988

Chào các bạn , chương trình này có menu thực sự khó hiểu ( có thể do mình còn kém ) mong các bạn nào am tường chương trình này có thể hưởng dẫn sơ jum mình , config cách nào để đừng quá nhạy , chỉ xoay khi màn hình nằm ngang, do cách cấu hình mặc định mình chỉ cần cầm nghiêng dt 1 chút là xoay , rất bất tiện và dễ bị treo máy , thanks các bạn nhiều

ngphuongqt

Chào các bạn , chương trình này có menu thực sự khó hiểu ( có thể do mình còn kém ) mong các bạn nào am tường chương trình này có thể hưởng dẫn sơ jum mình , config cách nào để đừng quá nhạy , chỉ xoay khi màn hình nằm ngang, do cách cấu hình mặc định mình chỉ cần cầm nghiêng dt 1 chút là xoay , rất bất tiện và dễ bị treo máy , thanks các bạn nhiều

Với mong muốn của bạn thì tốt nhất là chọn xoay màn hình bằng tay (manually).

P/S. Bạn nên đưa thắc mắc, câu hỏi trong phần chia sẽ kinh nghiệm ấy, hoặc phần các file cabs cho HD. chủ đề nhỏ thế này dễ bị MOD xóa hoặc nhập chung cho đỡ tốn tài nguyên.