• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin Theme Cho s60v5

LoiPT

Em thích loại theme có Icon bóng bóng. nhưng em không biết tên của nó. Icon rất đẹp, em tìm mãi mà không thấy đâu cả. em chỉ nhơ là Cái Icon của Video của nó có cái Hình màn LCD mỏng bóng đẹp lắm. nhìn tất cả Icon cũng đẹp. mong các Pro giúp đỡ. Tên bộ Icon đó là gì. Cho em xin vài Theme có Icon đó ạ

Mong Mod thông cảm vì lập Pic bừa thế này ạ. tại em Hỏi mãi không được.

Chỉnh sửa cuối:

langtu069

bác không thích mà đi tìm làm gì nhỉ :)) Bác gửi cái video lên đây dc k. ae biết mà tìm.

LoiPT

bác không thích mà đi tìm làm gì nhỉ :)) Bác gửi cái video lên đây dc k. ae biết mà tìm.

Em viết nhầm. Hỳ. em hok co video hay Link ì ạ. chỉ nhớ là phần Video nó có hình Tivi LCD thôi. để em đi kiếm hình ạ

LoiPT

Loại Icon này đây ạ. bác nào có theme Full Icon này cho em xin với ạ. hoặc Mod Full Icon này để em chép vào Rofs2 ạ

langtu069

Loại Icon này đây ạ. bác nào có theme Full Icon này cho em xin với ạ. hoặc Mod Full Icon này để em chép vào Rofs2 ạ
À biết cái này r`, nhưng k biết tên. Bác thử tìm trên 4rum đi, có nhìu lắm đấy. Hay là hỏi các bro xem. :))

langtu069

Có 2 cái thấy cũng dc.

nếu bác thích thì mai tớ sẽ up. Bh tớ đang bận :))

kitafung

Bộ Icon này là T7 bạn à! Bạn có thể tìm các theme có tên T7 icon là có, chúc bạn may mắn.