• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin tư vấn mua smartphone!

hdgv

Tình hình là mới bị giang hồ đua mất em s60v5 thân yêu đã theo mình bao năm tháng, thế là có dịp chạy sang android để nghịch, các bro tư vấn cho mình một em androi nào ngon bổ rẻ với, giá khoảng 4tr thôi. Cảm ơn nhiều!

Dragon459

Manager
Tình hình là mới bị giang hồ đua mất em s60v5 thân yêu đã theo mình bao năm tháng, thế là có dịp chạy sang android để nghịch, các bro tư vấn cho mình một em androi nào ngon bổ rẻ với, giá khoảng 4tr thôi. Cảm ơn nhiều!

4 củ mà cần cấu hình thì sky là lựa chọn hàng đầu.

hdgv

gặp bạn cũ bên s60, bạn nói rõ hơn giúp mình là em sky nào không? cấu hình nhưng phải bền nữa, vì con nhà nghèo mà, ah, có hỗ trợ 2 sim thì tốt :p

hdgv

ẹc, các bác đi đâu hết không vô góp ý cho tui tí với :-??

hdgv

hic, kết em sky a840sp mà nhiều tiền quá :(( , khoảng 4tr cưới được em nào các bác owiiiiiiiiiiiii!

nghiepduclub

sky 850 máy cấu hình có tốt không? có nên mua con này với con Samsung Galaxy Core Duos I8262 thì thế nào ?

Chỉnh sửa cuối:

Ptvd1994

4tr thì bạn có thể mua S2 M250S cũ fullbox của thương gia hoangcavalli bên tinhte, hoặc 3tr8 mua LG LTE 2 khá ổn.
Sky a850 mạnh ngang note 2 và tốt hơn hẳn samsung Core Duos