• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xóa trang trên màn hình Android (Nexus 4)?

suddenboy

Trên màn hình desktop của nexus 4 mình thu gọn rất nhiều Icon và ít dùng Widget nên dư 2 trang trắng, giờ chả biết sao xóa luôn, bên samsung chỉ cần dùng 2 ngón zoom lại rồi xóa j thì xóa, bên android chuẩn thì xóa cách nào các bác???
Giúp mình với!

Chỉnh sửa cuối:

suddenboy

Không dc bác ơi. Trên desktop nó tạo nhiều trang ra, giờ gom cho gọn, muốn xóa bớt mấy trang trắng....

YinYang

Active Member
Không dc bác ơi. Trên desktop nó tạo nhiều trang ra, giờ gom cho gọn, muốn xóa bớt mấy trang trắng....

bạn có sử dụng laucher cài thêm không hay sử dụng laucher mặc định

anhvang113

hi, mình xài lg prada lúc trước củng bị tình trạng ko biết xóa bớt màn hình ở đâu, ở ngoài màng hình chủ, bạn dùng 2 ngón tay thu lại xem nào, máy mình củng làm vậy hehe
lúc trước mình xài con htc thì nhấn nút home 2 lần

Dragon459

Manager
Launcher Stock mặc định là 5 homescreens rồi. K thể thêm hay add homescreens đc đâu.

suddenboy

Launcher Stock mặc định là 5 homescreens rồi. K thể thêm hay add homescreens đc đâu.
Có lẽ là thế rồi, mình làm mọi cách đều ko dc, chuyển qua dùng Nova Laucher rồi, thấy cũng dc dc.....