• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XPGT-Chạy chữ trên màn hình

Status
Không mở trả lời sau này.

NGUYENTRANDUNG

Ứng dụng khởi chạy văn bản trên tất cả cửa sổ của màn hình điện thoại, kèm màu sắc khá đẹp mắt cho phép bạn thiết lập màu văn bản, màu nền, điều chỉnh toạ độ thanh cuộn, chiều dài, chiều rộng, tốc độ khi khởi chạy văn bản,.....Phối hợp màu sắc khá tinh tế sẽ làm cho điện thoại của bạn thêm đẹp mắt.

Kojiro

Super V.I.P
Làm cái này trên V3 lỗi string liên tục, làm lại từ đầu mấy lần rồi Dũng ơi, chán ghê :(
Dũng cho a kinh nhgie65m cái này hay lỗi chỗ nào ko? Ok hết mà đổi chữ ko chịu :(

NGUYENTRANDUNG

Làm cái này trên V3 lỗi string liên tục, làm lại từ đầu mấy lần rồi Dũng ơi, chán ghê :(
Dũng cho a kinh nhgie65m cái này hay lỗi chỗ nào ko? Ok hết mà đổi chữ ko chịu :(

Anh sửa lại phông của nó xem thế nào

Kojiro

Super V.I.P
Anh sửa lại phông của nó xem thế nào

Sửa phông là sao em :-? A dịch hết luôn nhưng bị lỗi ko thay được chữ và không thay màu cho chữ được :( Chắc phải làm lại từ đầu quá :(

NGUYENTRANDUNG

Sửa phông là sao em :-? A dịch hết luôn nhưng bị lỗi ko thay được chữ và không thay màu cho chữ được :( Chắc phải làm lại từ đầu quá :(

Các phông chữ nhìn thấy trong khi dịch ấy, nó sẽ hiển thị theo chữ chạy hoặc 1 số áp dụng cho font trong ct. Không chọn màu được luôn là die rồi, anh tìm bản Final cho v3 ấy khỏi edit gì

Kojiro

Super V.I.P
Các phông chữ nhìn thấy trong khi dịch ấy, nó sẽ hiển thị theo chữ chạy hoặc 1 số áp dụng cho font trong ct. Không chọn màu được luôn là die rồi, anh tìm bản Final cho v3 ấy khỏi edit gì

Anh đang làm bản 1.4, ko có bản mới hơn đâu :(

onlylove80

Dũng có thể fix lại cửa sổ hiển thị đc kg.? Chỉ để hjển thị ở Menu chính thôi, như
vậy khj vào 1folder nào đó sẽ kg bị gjật gjật và che mất nội dung..
ThanksThanks!
Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

Dũng có thể fix lại cửa sổ hiển thị đc kg.? Chỉ để hjển thị ở Menu chính thôi, như
vậy khj vào 1folder nào đó sẽ kg bị gjật gjật và che mất nội dung..
ThanksThanks!
Posted via Mobile Device

Cái này phải hỏi người lập trình ra nó bạn àh

Status
Không mở trả lời sau này.