• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yahoo Messenger For Android - Phiên Bản Việt Hóa

TruongHan

Super V.I.P
Yahoo Messenger là phần mềm chat quen thuộc và cần thiết với tất cả mọi người
Đây là phiên bản V1.0.2.2455 đã được Việt Hóa với giao diện trực quan dể sử dụng như đang chat trên PC

Linkdown : http://www.4shared.com/file/kEXG5BR4/Messenger_VH_Final.html

KyOMax

Theo như trên hhìn thì bàn phím đó có hỗ trợ tiếng nhật.Cho mình hõi bạn có cái APp bàn phím tiếng nh nào xài tốt như iWnn k bạn,tại máy mình mua ỡ nhật mình tự cài bãn rom ti vi nên mát6 b ànphím òi.Mấy cái trog market thì cà chớn wá.

Hoden

Super V.I.P
Theo như trên hhìn thì bàn phím đó có hỗ trợ tiếng nhật.Cho mình hõi bạn có cái APp bàn phím tiếng nh nào xài tốt như iWnn k bạn,tại máy mình mua ỡ nhật mình tự cài bãn rom ti vi nên mát6 b ànphím òi.Mấy cái trog market thì cà chớn wá.

có bản của super vip Tomcodon xài rất goo đó bạn

noidongcoida_84

mình ko cài dc tren x10 rom 2.1 cho nên phải xài cái trên market, sẵn cho mình hỏi cách buzz như thế nào, ko hỉu làm sao buzz trên x10, cám ơn chủ thread;;):-?:(

TruongHan

Super V.I.P
Em không cài được vào máy báo lỗi ... có ai như em không ? Giúp em với
Lỗi gì vậy bạn.Bạn xài máy gì?Android version mấy?
mình ko cài dc tren x10 rom 2.1 cho nên phải xài cái trên market, sẵn cho mình hỏi cách buzz như thế nào, ko hỉu làm sao buzz trên x10, cám ơn chủ thread;;):-?:(
Mình test ngon lành trên samsung I5700,milestone và nexus one.Buzz thì chỉ nhận được buzz của người khác,chưa mò ra :D

anhtamhcm

TruongHan giới thiệu mọi người cách việt hoá cho android đi

Đầu tiên dùng WinRAR giải nén files APK lấy file ARSC sau đó dùng phần mềm LzRSC 4.0 (pm này xử All resourse cho SymbianAndroid) Việt hóa 5 giây xong 1 phần mềm khoảng 400 String>:)

Kenji1992

Đầu tiên dùng WinRAR giải nén files APK lấy file ARSC sau đó dùng phần mềm LzRSC 4.0 (pm này xử All resourse cho SymbianAndroid) Việt hóa 5 giây xong 1 phần mềm khoảng 400 String>:)

giải nén xong rồi thì làm sao đóng gói tập tin lại đc , cho mình xin link dowload đi

Chỉnh sửa cuối: