• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

yahu viet nam

phanminhtri

mình hok bík cái này có chưa nếu có gòy thì mod xóa bái này dùm mình nhaz

tập tin đính kèm
View attachment 126855

anhtuan206

mình chưa dùng dt chat bao giờ cả.bạn có thể hướng dẫn mình không?cước phí chat có đắt không?và được tính ntn?thanks!

tommynguyen1961

mình chưa dùng dt chat bao giờ cả.bạn có thể hướng dẫn mình không?cước phí chat có đắt không?và được tính ntn?thanks!

Có rất nhiều chương trình để chat trên điện thoại như Vitalk,slick,v.v..
Khi cài đặt chương trình vào dt xong bạn có thể đăng nhập nick yahoo hoặc skype... tùy thuộc vào chương trình chat hổ trợ loại chat nào.
Khi đăng nhập thành công thì bạn có thể chat với bạn của bạn giống như trên vi tình vậy thôi.
Có 2 cách kết nối mạng: GPRS hoặc WIFI.
Phí GPRS tính như thế nào thì bạn gọi cho tổng đài hổ trợ mạng bạn đang sử dụng họ sẽ cho bạn biết chính xác chi phí.
Chúc bạn vui.

anhtuan206

Có rất nhiều chương trình để chat trên điện thoại như Vitalk,slick,v.v..
Khi cài đặt chương trình vào dt xong bạn có thể đăng nhập nick yahoo hoặc skype... tùy thuộc vào chương trình chat hổ trợ loại chat nào.
Khi đăng nhập thành công thì bạn có thể chat với bạn của bạn giống như trên vi tình vậy thôi.
Có 2 cách kết nối mạng: GPRS hoặc WIFI.
Phí GPRS tính như thế nào thì bạn gọi cho tổng đài hổ trợ mạng bạn đang sử dụng họ sẽ cho bạn biết chính xác chi phí.
Chúc bạn vui.

em dùng phần mềm của bạn này nhưng mà khi đăng nhập toàn bị báo lỗi chẳng hiểu sao.trong khi GPRS của em vẫn hoạt động ok.mà em lấy nịck yahoo chat trên net vào cái này bt đúng không a?hay là phải đăng nhập nick mới?

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
em dùng phần mềm của bạn này nhưng mà khi đăng nhập toàn bị báo lỗi chẳng hiểu sao.trong khi GPRS của em vẫn hoạt động ok.mà em lấy nịck yahoo chat trên net vào cái này bt đúng không a?hay là phải đăng nhập nick mới?

Nhập bình thường nha bạn, kg cần nhập @yahoo.com

Posted via Mobile Device