• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ GAMES CHO IPHONE FW 1.x

XuanTruong

Super V.I.P
Topic này để các Bạn có yêu cầu, thắc mắc, thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm về Games trên máy iPhone FW 1.x Đồng thời thông báo cả các Link Die!​

h0llych33toz

Có thể tìm hộ mình game "BOMBERMAN TOUCH -The Legend of Mystic Bomb" và "AQUA FOREST Powered by OctaveEngine™ Casual" ko? Biết là đòi hỏi hơi quá vì là game mới ra nên có j` thông cảm nhá :D ah, ko biết có post sai chỗ ko nữa. sozzy mod :D

bodyguard

hôm wa em cài game và chương trình bằng installer qua wifi, thì đang cài thì máy báo là ổ cứng ko đủ, có một điều em lạ là máy em bộ nhớ 8gb mà , nhạc thì cài có 30 bài, chưa cài phim hay nhạc chuông gì hết do máy mới mua chưa xài rành, mong các bác chỉ giáo thêm. Đây là lỗi máy phải ko hay là máy xài lâu wa nên máy bị điên rùi, có phần mềm nào quét rác trên Iphone ko? Cám ơn

upright

lam sao để biết IP dc unlock bằng phần mềm gì

máy em lúc mới mua về đã unlock rồi,nên cũng không biết được máy unlock bằng phần mềm gì,vậy làm cách nào để biết được ạ...Xin cảm ơn các bác

auto_ngamy

Cần giúp về VoiceDial 1.16 - Phần mềm gọi bằng giọng nói

e rất muốn cài phần mền này nhưng ko hiểu sao e cài vào thì e thấy cái files của em toàn o bytes trong trước khi cài nhiều files 2kb đến 120 kb ai giúp e:-/

nguoidienbietyeu

cho mình hỏi là cái iPhone mình đang xài FW 1.1.4 nhưng bi tình trạng là ko nhận ra số trong danh bạ nếu số đó có kèm mã vùng,mã nước.
thì dụ: mình lưu contact 1 là số 0912345678 nhưng nếu tin nhắn đến thì nó hiện số là +84912345678 chứ ko hiện hiện tên như ban đầu.
cho mình hỏi lý do và cách khắc phục
và máy mình còn bị liệt cảm ứng 1 phần. phải nhấn rất nhiều lân mới ăn. cho mình hỏi có sửa được ko? và cách khắc phục như thế nào.
thank các bro!!!!

nateht213

Newbie iphone xin các bác chỉ giáo!

Dạ, e đang xài P990 nhưng cậu bạn mới cho mượn con iphone !6Gb về xài e chưa biết j cả. Hiện nay firmware của nó là 1.1.3 e muốn up firmware thì nên up bản nào và cách up như thế nào ạ. Vì là tay mơ nên hơi run tay, chỉ sợ ko biết nghịch ngợm nó toi thì chít e.
Mong các bác chỉ giáo.