• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

MinhThang

Manager
Chủ đề này tiếp theo chủ đề cũ quá dài tại Đây.

Là nơi các bạn yêu cầu, thảo luận thắc mắc về các phần mềm khi sử dụng. Mong các bạn chấp hành tốt Nội qui bài viết khi tham gia tại Topic này.

AlyCuong

Active Member
Máy mình bị gì mà tự nhiên mất hết icon, khởi động lại cũng k xong, bạn nào biết nó bị gì không, hok lẽ phải format hả trùi?

thinh994

Cho mình hỏi về nokia E71

Máy mình cài game postar babe thì bị lỗi
K cài lại đc phần mềm snaptu , ebuddy
Mà xóa cái postar babe đi thì lại bị đơ máy 1 lúc rồi nó vẫn còn
Bạn nào chỉ cho mình cách khắc phục với

Trunghuy90

Máy mình bị gì mà tự nhiên mất hết icon, khởi động lại cũng k xong, bạn nào biết nó bị gì không, hok lẽ phải format hả trùi?

nếu dùng fp2 bạn vào rompatcher bỏ apply patch iconDisappear là ok[hoặc tương tự vs fp1]. Reset xem sao?
Nên kiểm tra các patch trong rompatcher nhé?
tophonong nói:
bác nào chỉ giúp em cách thêm kí tự vào symbol được k?Em dùng 5630xm.
bạn dùng font hỗ trợ full symbol & logo xong dow file txt về trong đó có chứa full symbol & logo. Mỗi khi muốn dùng cái nào,vào file txt đó sao chép thứ bạn cần. Xong paste vào chỗ bạn muốn!

maximux3000

có ai biết pm nào chát có kiểm tra nick ẫn dc ko. mình chỉ biết có cái shmessenger mà giờ ko còn kiểm tra nick ẫn dc nữa. ai biết chỉ mình nha...

Trunghuy90

có ai biết pm nào chát có kiểm tra nick ẫn dc ko. mình chỉ biết có cái shmessenger mà giờ ko còn kiểm tra nick ẫn dc nữa. ai biết chỉ mình nha...

kiểm tra nick ẩn đang onile hay k? Hay dù máy bạn chọn chế độ ẩn, nhưng vẫn hiện nick trên máy mình?
Bạn nói rõ thêm?

AlyCuong

Active Member
kiểm tra nick ẩn đang onile hay k? Hay dù máy bạn chọn chế độ ẩn, nhưng vẫn hiện nick trên máy mình?
Bạn nói rõ thêm?

Chắc là kiểm tra nick bạn bè có ai đang ẩn hay k đó TrungHuy. Mình vô google tìm mấy trang web hỏ trợ đó, nhưng mà kết quả ra sai bét trên điện thoại.

maximux3000

Bạn nói rõ thêm?

kiểm tra nick ẩn đang online đó bạn. ng ta có online mà chế độ ẩn đó....có thì cho mình xin nhé

Datlaai

Vẫn chưa giải quyết xong à .
Thôi đưa luôn
Ringtone maker http://koolwap.in/games_app/dld.php?url=file/X_4xcN-Q/RingtoneMaker_v11VH_TTViet.htm&ext=
tham khảo http://koolwap.in/games_app/?search=ringtonemaker&hal=1
+e71 của u kia : 1. Do ứng dụng bị lỗi . 2 .Là do firmware bị lỗi .Có thể bỏ chơi game đó đi.
+Chat yahoo dùng shmesseng là tốt rồi mặc dù java nhưng nhiều tiện ích hoặc có thể xài nimbuzz , slick , im , ebuddy ,yoyo ,kimkim , mig33 ...kết bạn mà họ ẩn nick thà không có những u như thế .