• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

MinhThang

Manager
Topic để các bạn yêu, cầu thảo luận, thắc mắc khi sử dụng các Soft. Mong các bạn hãy sử dụng nó cho đúng Tiêu đề.

Chúc các bạn vui vẻ!

andy111278

chào anh!cho tôi hỏi tại sao tôi cài phần mềm auto hangup máy 5800 ,máy cứ báo' lổi cập nhật',vui lòng hướng dẩn dùm.thank

gjn666

cho e hỏi PM moove_v.1.04.3_157.sis e tải về máy 5530 cài thì đc rùi nhưg khi sử dụg thì nó báo lổi h phải làm sao

thanlongxx

Mình xài Nokia X6 bác nào có phần mềm tự động ghi âm cuộc gọi không? khi mày nghe hay gọi nó tự động làm mình không phải thao tác.

olefin

Các bạn cho mình hỏi:
Hiện nay các phần mềm chống trộm được cài vào máy đều phải cấu hình bằng tay, nếu kẻ cắp điện thoại chỉ cần Hardreset thì phần mềm chống trộm này có cũng như không, vì mọi phần mềm cài vào sẽ mất hết, thậm chí những phần mềm COOK vào FW cũng trở về trạng thái ban đầu khi chưa cấu hình. Vậy có cách nào để ta COOK phần mềm chống trộm vào mà sau khi HardReset những thông tin cấu hình trong phần mềm đó không thay đổi không? Như vậy thì tính bảo mật cao hơn.

lephunghien

Mình cần phần mềm mở khóa bằng nhận diện khuôn mặt qua camera.Ai biết thì share cho mình nhé! cảm ơn nhiều!

alo_julian

các đại ka cho em hỏi có phần mêm nào hỗ trợ xem video đọc đc nhiều định dạng mà chạy ổn đinh ko .
em dùng cái srtammovie cứ bị giật giật (tiện thể cho em phần mềm coves cho phần mềm xem video luôn)

hantinhtu_baby

chào anh!cho tôi hỏi tại sao tôi cài phần mềm auto hangup máy 5800 ,máy cứ báo' lổi cập nhật',vui lòng hướng dẩn dùm.thank

Trước đó bạn đả cài chưa?cài rồi thì gở ra cài lại soft này xem.Hoặc vào system xóa hết những file txt coi sao.
Mình xài Nokia X6 bác nào có phần mềm tự động ghi âm cuộc gọi không? khi mày nghe hay gọi nó tự động làm mình không phải thao tác.

Qua box ViệtHóa mà tìm cho mình 1soft cho phù hợp.Mình đang xài DuDu này.tự động ghi âm ko bíp.
Các bạn cho mình hỏi:
Hiện nay các phần mềm chống trộm được cài vào máy đều phải cấu hình bằng tay, nếu kẻ cắp điện thoại chỉ cần Hardreset thì phần mềm chống trộm này có cũng như không, vì mọi phần mềm cài vào sẽ mất hết, thậm chí những phần mềm COOK vào FW cũng trở về trạng thái ban đầu khi chưa cấu hình. Vậy có cách nào để ta COOK phần mềm chống trộm vào mà sau khi HardReset những thông tin cấu hình trong phần mềm đó không thay đổi không? Như vậy thì tính bảo mật cao hơn.

"Đồng tiền đi liền khúc ruột"Tốt nhất hảy cẩn thận vẫn hơn.
Cook kiểu gì củng ko đc.Flash lại fw là hết àh.
cần bán exciter GP.đăng kiểm 4/2010.lh 01696023024

Định spam quảng cáo à! Đọc lại tiêu đề và nội dung đi cưng.
AE ai có pm thay đổi giọng nói khi đàm thoại ko send t vs :()

Cái này có nhiều trong 4rum mà chịu khó tìm đi!
Mình cần phần mềm mở khóa bằng nhận diện khuôn mặt qua camera.Ai biết thì share cho mình nhé! cảm ơn nhiều!

Nhiệm vụ bất khả thi!Chắc ko có đâu bạn!
topic lập ra mà ko ai trả lời thì nên close đi :\

Đừng nóng vội chứ:D
các đại ka cho em hỏi có phần mêm nào hỗ trợ xem video đọc đc nhiều định dạng mà chạy ổn đinh ko .
em dùng cái srtammovie cứ bị giật giật (tiện thể cho em phần mềm coves cho phần mềm xem video luôn)

Tất cả các phần mềm của hãng LCG đều như vậy.Muốn xài tốt thì mua bản quyền đi!
Ngoài soft trên còn có Ucplayer hổ trợ xem phim đa định dạng bạn QuaĐây tìm hiểu dowload.

kakiko

cho mình hỏi tune wiki có thể chơi nhạc ở chế độ thu gọn ngoài hs không?

KXT1989

cho em hỏi cái smartmovie 4.15 em chạy bản crack ma sao cứ sài đc 1thời gian là bi out.rùi thỉnh thoảng vao tự nhiên khởi động lại máy nữa.em cài cho 5800 va x6 cả 2con đều bị lun.có cách nào khắc fục k?
Nếu có soft nào sài tương tự smartmovi giới thiệu em với

yeun70

cái bạn olefin có 1 câu hỏi mà hỏi 2 topic rồi

Chỉnh sửa cuối:

bad204

Member
Liệu có mod hay phần mềm j để gõ TV unicode như trên PC ko anh em?
Sử dụng Qwerty full màn ở chế độ Ngôn ngữ viết Eng rùi gõ VD coongj = cộng :D
KO bít có ko nhỉ.có món này chat TV thì cứ gọi là sướng đừng hỏi :D

M4_Vu0ng_001

cách gửi mms

máy em không hiểu sao không gửi file .mid qua mms dc,vậy mà vẫn nhận đc qua từ máy nokia của thằng e họ,khi chọn file .mid add vào tin mms thì nó ghi là không thể gửi đối tượng đc bảo vệ,lúc đọc mở tin nhắn đấy ra thì nó cũng không chạy ngay,phải ấn tùy chọn chọn xem tin nhắn mới xem đc,nhưng chữ trong tin nhán nó cũng không chạy,chả biết sao nữa.ah mọi người cho mình hỏi luôn máy qmobile muốn gửi mms chứa file nhạc cho máy nó đọc đc thì phải chọn file nhạc có định dạng gì?mp3,amr,mid hay gì.
mong các bác giúp e với,em xin hậu tạ.
ah quên máy e nokia 5230
do không biết post vào đâu post tạm vào đây,nếu nhầm box mong các anh mod lượng thứ và chuyển cho em,
xin cảm ơn các bác

phuocthanh34

imelo 0.99 đang nghe nhạc sau 20 phút tự tắt có ai khắc phục được xin chỉ dùm.mình sài nokia x6.cám ơn

ngovandang

may 5530 xp cua minh moi ipdate pien ban v32.0.007 gio sign van ko cai dc bat ki phan mem nao la sao the?Ai giup minh voi

Last edited by a moderator: