• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU & THẢO LUẬN VỀ THEMES & NHẠC CHUÔNG CHO iPHONE

tuoitre

Cho mình hỏi ... tại sao loa nghe của ip 3gs lock của mình nó nhỏ thế nhỉ :| nghe rất khó .. phải yên tĩnh mới nghe đc =.=''.. có ai biết cách làm nó to lên không :-<

Chỉnh sửa cuối:

dung3132

nhờ các bác cao thủ cover dùm em đoạn clip này

tình cờ search trên youtube em thấy có đoạn clip giới thiệu các logo của câu lạc bộ ngoại hạng anh rất hay.em tải clip này về làm hình nền bằng vwallpaper nhưng hiểu sao nó cứ nằm ở trên cùng ko nằm dc ở giữa lại có tiếng nữa mỗi lần mở điện thoại là nó hát um sùm.mong các bác cover dùm em cho nó nằm giữa màn hình và tăt tiếng lun nha.nhân tiện nhờ các bác làm dùm em thêm clip giống như vậy mà lồng thêm bài nhạc chuông ''như vậy nhé-ca sĩ khắc việt''để em làm nhạc chuông lun .các bác nào yêu thích bóng đa chắc cũng có cùng sở thích giống em nhỉ?mong các bác giúp giùm em.xin cám ơn nhiều
còn đây là link của video clip do :http://www.youtube.com/watch?v=bIBtxjn_OX0
con vợ của em là 3gs fw 4.2.1.thanks

Chỉnh sửa cuối:

kethatbai

bác nào có themes này cho em xin với :D
[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

avadakedavra799

có ai biết cập nhật thumbnails cho video trong ip không nhỉ, em copy bằng copytransmanager toàn không thấy thumbnails chỉ có màu trắng ko phân biệt dc clip nào với clip nào

avadakedavra799

sao em cài cái theme elite HD có cứ mất cái icon photo camera và game center là thế nào nhỉ bực quá :mad::mad:

BADBIGBOY

Mình muốn thay bàn phím của SMS có bạn nào biết hướng dẫn mình với nhe. Minh đang dùng 3GS 4.3.3. Tks

nicholasnguyen

em rất thích 1 bài nhạc trong phim What women want 2011 của lưu đức hoa,bài nhạc Dj tiếng anh(không phải slip away) ở phút 24 của phim.em đã tìm theo tên lời và tên phim mà không thấy.anh chị nào biết chỉ cho em với :D nếu được thì pm vô mail box diễn đàn cho em với.cảm ơn !

vietnam0

e mới chuyển sang Iphone 4 nên không dành lắm về cài theme. E đã đọc rất nhiều nhưng mà vẫn chưa hiểu gì cả. Anh nào hướng dẫn e thay theme Iphone 4 cụ thể với. Bằng I-funbox hay...e làm mãi khôngnđược. huhu

HTC_VUTHANH

Moderator

Black_Cat999

các bạn cho mình hòi là tại sao có những cái theme mình down trên mạng về cài vào iphone , sau đó lại ko thay được hình nền , hay là những hình nên của theme là mặc định , ko thay được nữa...........

vithounbi96

Themes for girl

Hic . em cũg hay vào pdaviet.net để theo dõi các ứng dụng và themes máy
Nhưng mà toàn themes nhìn mạnh mẽ í :(
Chả có themes cho con gái bọn em gì cả :(
Em thấy chả công bằng tí nào >.<''
Thế ai có themes dành cho con gái mà xinh xinh k??
Post lên cho em và các bạn gái khác điiii :x:X

-Mà e xin đc góp í nhé :(
Tình hình là ở trong Pdaviet chả thèm quan tâm chị em phụ nữ gì cả >.<''
Từ game đến themes toàn dành cho đàn ông thui :(
Tìm 1 topíc dành cho con gái bọn em mà khó quá đi :(

BADBIGBOY

Hayza topic này hình như hết được quan tâm hay sao ấy nhỉ? Mình đang xài 3GS iOS 5.1.1 có bác nào hướng dẫn mình tạo theme với? Mình lấy theme 4.3.3 chép vào nó không hiện.