• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yuoda Message 1.22 S60v2 full Việt hóa. Ứng dụng gửi,nhận tin nhắn pro

Mr_Sulla

Chắc là anh em đã từng dùng qua ứng dụng này. Đây là pm gửi và nhận tin nhắn dạng bình thường và cả flash (tin nhắn nhấp nháy). Đặc biệt pm có một chức năng rất hay là hiện thị tóm tắt tin nhắn trên màn hình. Rất thuận lợi khi ta đang dùng một ứng dụng nào đó.Ko cần phải thoát ra ngoài màn hình chính vẫn có thể đọc đc tin nhắn. Mình đã việt hóa hoàn chỉnh. Anh em dow về cài và thưởng thức. Bản full ko cần đăng ký. Chưa SEARCH nếu có post trùng mong anh em thông cảm. Nếu thấy thích ứng dụng vui lòng thank mình cái lấy cảm hứng:D

nguoiqualoicu

Phần mềm này hữu ích đó, về chức năng thì đã có 1 số PM tương tự nhưng về tên thì đây là phần mềm mới lần đầu có trong 4rum :D. Chào mừng ban tham gia vào đội ngũ Việt hóa phần mềm của 4rum ( thấy trước bạn toàn Anh hóa kô à, không biết tiếng anh thì có gì hay ho chứ =))).

Mr_Sulla

Các bác tải thì nhiều mà thank em ít quá. Nản hết cả lòng chiến sĩ:-/

TruBic

Well-Known Member
Phần mềm này hữu ích đó, về chức năng thì đã có 1 số PM tương tự nhưng về tên thì đây là phần mềm mới lần đầu có trong 4rum :D. Chào mừng ban tham gia vào đội ngũ Việt hóa phần mềm của 4rum ( thấy trước bạn toàn Anh hóa kô à, không biết tiếng anh thì có gì hay ho chứ =))).
Posted via Mobile Device
Không hay nhưng có nó mới có cái để Vh chứ. Trubic tuy có vh phần mềm nhưng chỉ up lên cho mọi người dùng. Còn bản thân vẫn sài bản gốc vì nó xúc tích ngắn gọn dễ hiểu hơn khi dịch ra tiếng việt.

Mr_Sulla

Posted via Mobile Device
Không hay nhưng có nó mới có cái để Vh chứ. Trubic tuy có vh phần mềm nhưng chỉ up lên cho mọi người dùng. Còn bản thân vẫn sài bản gốc vì nó xúc tích ngắn gọn dễ hiểu hơn khi dịch ra tiếng việt.
Mình cũng ko hay sử dụng pm việt hóa. Dùng t a vẫn thấy cái hay của nó.

MinhThang

Manager
Các bác tải thì nhiều mà thank em ít quá. Nản hết cả lòng chiến sĩ:-/

Mình cũng ko hay sử dụng pm việt hóa. Dùng t a vẫn thấy cái hay của nó.

Đọc 2 bài trên thấy đối lập nhau nè Mr_Sulla.:))

Tiếng Việt giúp anh em không thạo tiếng EN dễ sử dụng chứ em. Đồng ý là dùng tiếng EN cũng có cái hay là làm cho ta biết tiếng EN đúng không?:D

Mr_Sulla

Em có dùng pm việt hóa mấy đâu anh. Chủ yếu là tiếng anh. Mỗi người một sở thích mà:D .Bài #3 là em phàn nàn đó chứ. Hi