• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YYPuzzle - Game ghép hình hay - Việt hóa

DreamLand

YYPuzzle - Thể loại game vận dụng trí tuệ và sự logic để hoàn thành việc ghép các bức ảnh.

Trong game, YYPuzzle sẽ tính thời gian chơi, ấn phím 5 để xem trước hình đang ghép.
Bạn cũng có thể tùy chọn ảnh để ghép bằng cách copy hình đó vào thư mục E:/Images
Thay đổi ảnh muốn ghép trong mục: Hình ảnh.

Chúc các bạn có những giây phút thư giản thật thoải mái !!

cfbl1111

không chơi dc oy :( n72 cài xong ra cái bảng rồi đơ lun khởi động lại click vào icon đơ lần 2 ~X(
bùn fix lại đi anh zai nhìn kết đấy

DreamLand

không chơi dc oy :( n72 cài xong ra cái bảng rồi đơ lun khởi động lại click vào icon đơ lần 2 ~X(
bùn fix lại đi anh zai nhìn kết đấy
Mình test cả trên N70 & N72 đều chạy tốt nè bạn :-?
Mình tắt tự khởi chạy ở file này, bạn thử xem sao.

cfbl1111

đây nỳ chủ thớt em cài fire fix của anh luôn mà sao kì lắm vẫn bị đơ em để gần 15p mà vẫn vậy,chỉ hiện cái icon YY gòy nằm im nhấn giữ chặt menu cũng không out dc,hay tai máy em không cài dc sr đã làm phiền , nospam

DreamLand

đây nỳ chủ thớt em cài fire fix của anh luôn mà sao kì lắm vẫn bị đơ em để gần 15p mà vẫn vậy,chỉ hiện cái icon YY gòy nằm im nhấn giữ chặt menu cũng không out dc,hay tai máy em không cài dc sr đã làm phiền , nospam
Chắc máy bạn có gì đó làm Game này ko chạy dc, bao giờ có điều kiện format máy hoặc thẻ thì thử cài nó xem có bị đơ nữa ko nhé.