• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zinc WM6.5 Beta Rom 21176

NguyenTu

Super V.I.P
Zinc WM6.5 Beta Rom 21176

Bản này có lâu rồi, nhưng mình k thấy ai giới thiệu nên đưa ở đây để các bạn cùng test nhé.

Không có máy để test và cũng k tìm thấy 1 thông tin gì giới thiệu về bản Rom này, chỉ thấy nói PP 12M

WM6.5 b21176 PP16Mb
[/color]

trucdemo

em up bản này rùi, sau khi dùng hơn 1 ngày thì gặp một số lỗi sau: nhắn tin không được(nhận bình thường nhưng nhắn đi không được), media player thì dùng open file không mở được trong thẻ nhớ (click trực tiếp vào file nào thì chạy file đó thôi), ngoài ra chưa thấy lỗi gì nữa, nhìn đẹp lắm, nhưng chạy hơi chậm. bây giờ em muốn up lại bản 6.0 nhưng lại không up được (mấy hôm up đi up lại bình thường nhưng sau khi cài bản này thì trở lại 6.0 không được. có bro nào gặp trường hợp này rùi, thì giúp với nhé, thanks

pavitar

hi friends
i m deciding to buy a o2 zinc second hand ,plz tell me how is the speaker loudness of o2 zinc as compared to o2 atom pure
thanks

nin1009

em up bản này rùi, sau khi dùng hơn 1 ngày thì gặp một số lỗi sau: nhắn tin không được(nhận bình thường nhưng nhắn đi không được), media player thì dùng open file không mở được trong thẻ nhớ (click trực tiếp vào file nào thì chạy file đó thôi), ngoài ra chưa thấy lỗi gì nữa, nhìn đẹp lắm, nhưng chạy hơi chậm. bây giờ em muốn up lại bản 6.0 nhưng lại không up được (mấy hôm up đi up lại bình thường nhưng sau khi cài bản này thì trở lại 6.0 không được. có bro nào gặp trường hợp này rùi, thì giúp với nhé, thanks

bạn lấy bản 6.1 về up bằng thẻ nhớ trước,sau đó up 6.0 lại bằng cáp:D:D:D:D:D

bk9sw

hi friends
i m deciding to buy a o2 zinc second hand ,plz tell me how is the speaker loudness of o2 zinc as compared to o2 atom pure
thanks
the speaker of Zinc I think is better than Atom Pure, great device: Zinc!