• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zms Dịch vụ tin nhắn hình cho Mobile

Status
Không mở trả lời sau này.

mrbiettuot

Dịch vụ tin nhắn hình cho Mobile ra mắtNgày 15/6/2010, Công ty Cổ phần truyền thông VMG chính thức ra mắt dịch vụ tin nhắn hình ZMS tại địa chỉ http://www.zms.com.vnĐây là dịch vụ cho phép người dùng dễ dàng soạn được những tin nhắn với phong cách trẻ trung và sáng tạo bằng hình ảnh và biểu tượng thay cho các ký tự thông thường.[图]Với dịch vụ này người gửi và người nhận tin sử dụng với 2500 biểu tượng có sẵn để chèn vào text nhằm có những tin nhắn ngộ nghĩnh hơn. Tại thời điểm cung cấp ban đầu, ZMS sẽ miễn phí cho khách hàng một số ngày nhất định cho tất cả khách hàng sử dụng dịch vụ di động tại Việt nam với giá cước bằng với cước dịch vụ SMS thông thường.

Anh em vào trang trên rồi nhập số điện thoại của mình vào , sau đó kích vào biểu tượng

Nó sẽ gửi link phần mềm vào máy của bạn.

Ai giỏi cr@k thì cố bẻ gãy răng thằng này cho anh em nha .

Last edited by a moderator:

lilama111

Oài, pm java thì chắc là phải cả 2 máy rồi, hôm bưã e thấy mấy mod bảo phải ủng hộ pm việt mà jờ bác lại đòi bẻ răng là sao???

strawberry

cái này dùng hết mấy ngày Free là phải mua bản quyền hả bác????
bác làm bộ phận nào bên VMG?

nguyendoankk

Sao kái này kô vào được pà kon. Tui vào xong chưa bít thế nào nó auto out luôn. Pm này chạy trên nền Python kô hở các pác .

saodoingoi142

Moderator
Sao kái này kô vào được pà kon. Tui vào xong chưa bít thế nào nó auto out luôn. Pm này chạy trên nền Python kô hở các pác .

Bạn hãy gỡ ra rồi cài lại xem sao nhé!!!_chứ cái này đâu có dính dáng gì tới Python đâu!!!;;);;)

SymbianVIP

Ko xài được mọi ngươi ơi, mình dùng N70, vừa vào tự out luôn, cài đi cài lài 5,6 lần luôn, hên là sim free nếu ko tốn tiền chết

locthuyforever

Ko xài được mọi ngươi ơi, mình dùng N70, vừa vào tự out luôn, cài đi cài lài 5,6 lần luôn, hên là sim free nếu ko tốn tiền chết
Chuẩn luôn bác! em cũng xài N72, cài xong vào chương trình thấy được chữ "Nhập tên của bạn" xong là văng ra luôn! Nản, pm Java gì thấy nản quá!

hongle516

Tớ cũng bị out liên tục như bạn locthuyforever. Phần mềm này củ chuối quá

SymbianVIP

Chắc hơi bị gà, mình thấy quảng cáo trên tivi hay wá mà cái nhạc cũng hay nữa, nhưng tải về mới bek wá cùi

Status
Không mở trả lời sau này.