• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AdvDLocks Pro v2.05(96)_PM bảo mật đa năng!! [Cập nhật]

Caominh171

Advanced Device Locks Pro v2.05(96) S60v3 S60v5 - N0ePDA
[Cập nhật]

PM hỗ trợ bảo mật & bảo vệ tất cả dữ liệu có trong máy hiệu quả!!

Chức năng:

* Khóa máy & ứng dụng trên máy;
* Bảo vệ an toàn các tập tin trên máy (như hinh ảnh, video, ...);
* Điều khiển khóa máy, cảnh báo & xóa dữ liệu từ xa;

***Mật khẩu mặc định: 0000

P/S: Vào ứng dụng, các bạn chọn Options/Language/Tiếng Việt để xài tiếng Việt nhé!!

q630666

Pm cực Pro mà lại rất dễ dùng.Thêm 1 lưu ý thêm với các anh em là thằng này xung đột với Smart Settings.Khi cài song song là phần chọn khóa phím của SS sẽ bị đơ. :D

Caominh171

Pm cực Pro mà lại rất dễ dùng.Thêm 1 lưu ý thêm với các anh em là thằng này xung đột với Smart Settings.Khi cài song song là phần chọn khóa phím của SS sẽ bị đơ. :D

Mình hok hỉu ý Q lắm? Mình vẫn dùng bt zới SmartSettings nè :-?

q630666

Mình hok hỉu ý Q lắm? Mình vẫn dùng bt zới SmartSettings nè :-?
Mình vào phần khóa pím.Chỗ mà chọn khóa " Bút chì " " Bút Chì" ý.GIờ Minh vào thay đổi nó thành " Lên , lên " chẳng hạn .Xem có bị gì ko?Hay là mỗi máy mình bị

Caominh171

Mình vào phần khóa pím.Chỗ mà chọn khóa " Bút chì " " Bút Chì" ý.GIờ Minh vào thay đổi nó thành " Lên , lên " chẳng hạn .Xem có bị gì ko?Hay là mỗi máy mình bị

Bình thường Q àh, chắc do dòng E nó bị rồi :)

s12345

SM là smartmovie hả bạn . smartmovie thì kích vào vẫn lên hình , và có tiếng nữa ! nếu đang mở phim cấm thì chết !

ninhhot

Đúng là thằng này đụng vói smart setting e vừa test xong đơ máy luôn...hihihi.

Caominh171

Cái này khóa cái SM được không vậy chủ thớt?:D

Khóa lun đó anh àh, bản cũ nó đã OK rùi :D. Nhớ là phải Mở cái Bảo vệ ứng dụng nha anh.

@Quý: M vẫn dùng bản SartSettings cũ đó, nó ổn định wá mà :D

thanha1969

Bản cập nhật này bị lỗi, cài cho N86 chẳng khóa được chương trình nào cả. Đành dùng lại bản cũ 2.03.

hth2813

cái này dùng hay mà tốn ít ram, e71 của mình nó mất có 30kb ram

thanha1969

Dòng 9.3 một số phần mềm cũ vẫn dùng tốt, nhưng sang bản mới cập nhật lại không được, ví dụ như: Psiloc VoxTrack Personal,AdvDLocks Pro...

q630666

Ngồi buốn cài lại cái này chơi.Thế mà lại ko bị lỗi như lần trước cài Minh ạ.Hài :D