• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HeartLock v1.50 EN Translated by SymPViet - PM khóa ứng dụng bằng mật khẩu

kienvp

HeartLock v1.50 S60v3 Unsigned EN Translated by Kienvp@SymPViet

Bạn muốn giữ tất cả các ứng dụng của điện thoại và chỉ có mình bạn là truy cập được vào các ứng dụng đó .
PM này có thể giúp bạn làm được điều đó.
phần mềm có chức năng khóa tất cả các ứng dụng và các ứng dụng của bên thứ ba ,khóa ứng dụng của bộ nhớ điện thoại hoặc thẻ nhớ.nếu bạn muốn truy cập vào các ứng dụng đã bị khóa thì bạn phải nhập đúng mật khẩu bảo vệ!
Phần mềm miễn phí các bác test xem nhé
Tập tin đính kèm

Chỉnh sửa cuối:

heaven3tt

oài cho em hỏi tý pm này cho phép mình khóa những ứng dụng mình càn trên thẻ nhớ không và trên máy hay chỉ là khóa file thôi ( ví dụ như muisicplayer hoặc videocentre thì có khóa được không anh )

heaven3tt

Oài cái này khi kick vào icon nó cứ hiện lên 1 chỉ báo tàn ô vuông ( như tiếng china í do máy ko đọc đc )chọn Ok cũng dc mà No cũng xong .có khi bật may no cung xuất hiện.. Em đã remove và cài lại vẫn thía

romano81

Có vấn đề: lúc khởi động lại đt, nó hiện ra một bảng tiếng trung (tất nhiên ko hiểu), chưa hiểu mô tê gì chọn cancel thì pm ko auto khóa nữa (mặc dù đã chọn khởi chạy cùng khi restart). Chọn yes thì lại chạy vô phần mềm. hơi khó chịu