• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách thay đổi tên báo tin nhắn, cuộc gọi nhỡ......

datvietdatviet

Thế anh xài điện thoại nào ạ? Anh đã apply file c2z chưa? Tôt nhất là anh đừng xóa %n
mình dùng N78 zin :D aply auto c2z nhưng khôg ăn thua
Heee không phải riêng cái này đâu, đổi ngôn ngữ xóa là đúng rồi, có cái đổi cũng không xóa được đó. Chỉ có fmat thôi à, ý muốn cảnh báo anh em đừng lạm dụng quá cách này đối với các file khác trong Z đó.:((
khôg pít mod và ae thế nào nhưng máy mình chép file r01 ấy ko fải đổi ngôn ngữ hay gì cả chỉ bật open4ll là del đc mà.làm gì mà 4mat

MinhThang

Manager
mình dùng N78 zin :D aply auto c2z nhưng khôg ăn thua
khôg pít mod và ae thế nào nhưng máy mình chép file r01 ấy ko fải đổi ngôn ngữ hay gì cả chỉ bật open4ll là del đc mà.làm gì mà 4mat

Test thành công chưa? nếu rồi thì Del thử xem có được không bạn.

hung45

sau khi em copy file Aknnotpi.rXX vào 1 thư mục khác để chỉnh sửa! Nhưng khi chỉnh sửa xong thi không thể copy file đó vào C:\Resource Anh nào biết thì giúp em với!(Máy em đã hack)

Windowslovely

file ngôn ngữ của máy TV là .r96

còn muốn Restore lại ban đầu thì làm sao hả pác ?
Thanks!!

hung45

sau khi em copy file Aknnotpi.rXX vào 1 thư mục khác để chỉnh sửa! Nhưng khi chỉnh sửa xong thi không thể copy file đó vào C:\Resource Anh nào biết thì giúp em với!(Máy em đã hack)
em quên không bật open4all :)!
Đã test thành công! cám ơn anh chủ thớt!

thickgjko

Anhquoi

C5-00 đã làm theo hướng dẫn nhưng không thành công. Apply patch →c2z vẫn không thấy gì khác. Mình nghĩ phải có 1 patch khác như: 2patch C2z→hiệu ứng
More symbol→thay đổi bảng thêm ký hiệu
(mà mình hỏi với file Avkon.r96
đổi cái bản ký hiệu symbol)
bây giờ không xóa đc luôn
đã apply open4all.

vuong234

Member
C5-00 đã làm theo hướng dẫn nhưng không thành công. Apply patch →c2z vẫn không thấy gì khác. Mình nghĩ phải có 1 patch khác như: 2patch C2z→hiệu ứng
More symbol→thay đổi bảng thêm ký hiệu
(mà mình hỏi với file Avkon.r96
đổi cái bản ký hiệu symbol)
bây giờ không xóa đc luôn
đã apply open4all.
Khi đã cop file vào C:\Resource và apply c2z + open4all thì không xóa được đâu bác,dù bác có tắt 2 patch kia đi. Chỉ còn cách 4mat thôi.