• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HandsOn] FieldRunners v1.0.4 3MB S60v5- Game TD hay

ericlee1983

một game nổi tiếng trên iphone. Anh e thưởng thức nhé
Chơi tốt trên 5800 và N97

Mã:
http://www.mediafire.com/?4gqyzmjt0kf

llTuyetTinhCocll

load the nao day ban ui

giới thiệu giúp chủ pic nè.....sau 4-5 ngày chơi thử thì game này nó chỉ hay lúc đầu thôi....sau đó thì chán.....ko biết về lâu về dài nó như thế nào vì đôi khi lính nó cũng vào đc đến căn cứ.....nhưng điều đó rất hiếm....bởi vì lính nó có độ khó theo vòng chơi....nhưng trong khoảng 50 vòng đầu thì nó ko nguy hiểm.....nếu ng lần đầu tiên chơi game này thì sau khi đến cỡ vòng 50 thì mất khoảng 2 tim....trong khi đó tim mình đến 20 tim lận.....và tứ vòng 1 đến khoảng vòng 30 là các bạn đã có thể mua cho mình tất cả các vũ khí tối tân nhất.....( đã tính luôn nâng cấp 3 )....toàn màn hình chỉ là vũ khí thôi thì hỏi làm sao mà lính càn vô đc căn cứ để làm mình mất tim.....Mình đang nói ở đây là ngay luôn vòng cuối cùng và mức độ khó nhất....để các bạn hình dung là nếu ở những vòng đầu thì nó dễ dàng đến mức nào.....

Mình nhớ hôm bữa chơi game này mình cài cho màn hình nó luôn sáng để game ko bị gián đoạn khi màn hình nó tắt....để đó rồi đi ăn cơm, tắm rửa này nọ cũng gàn cả tiếng vậy mà khi lên coi lại nó cũng còn đến 16 tim.....vì vậy nó nằm để nó chạy auto cũng ko sao.....

Ps: nghe nói là game này chơi với tiêu chí cuối cùng là càng giữ tim đừng cho lính nó càn vào càng lâu càng tốt....nhưng sau 4-5 ngày test thì mình vẫn chưa bị hao hụt tim nhiều (đến hôm nay cũng đc tuần mà vẫn còn 14 tim....)......Ôi game hay, đồ họa ok mà lại dễ quá làm mất hứng thú......

foxcracking

Cài vào báo lỗi là "Unable to install application. Installation files corupted. Processing attribute 'MIDlet-Jar-Size' failed" là sao vậy bạn? Mình xài N97mini

nguyenmt

đây là bản hack money nên dễ quá
mong là có người sửa lại và xoay ngang màn hình chơi cho sướng

llTuyetTinhCocll

đây là bản hack money nên dễ quá
mong là có người sửa lại và xoay ngang màn hình chơi cho sướng

AAAAAAAAAA....đúng rồi các bạn ui....các bạn để ý chỗ nâng cấp nhà cấp 2 và 3 thử coi.....ko mất 1 xu nào trong khi đó tiền nang cấp bằng tiền mua nhà lúc đầu.....còn lúc mua nhà thì hình như mất tiền thì phải.....

joeD

bắn được 1 con là có 5 đồng rồi mà còn hack tiền nữa chơi vậy không thấy chán hả bản thân phiên bản này đã mất hết ý nghĩa của trò chơi rồi đáng lẽ bắn 1 con chỉ được 1 đồng thôi mà phiên bản này lại tới 5 đồng 1 con xây trụ đâu có thiếu đâu mà còn hack tiền chả có hung thú j cả

runsuno

xài 1 đống vũ khí khủng cũng chỉ được hơn 300 round, không hiểu làm thế nào mới chống được mấy cái máy bay nữa :-ss

viphau1508

bày em cài với,em tải về giải nén được một trời,chẳng biết làm kỉu gì,hix

2356

bày em cài với,em tải về giải nén được một trời,chẳng biết làm kỉu gì,hix

Ai bảo bạn giải nén làm gì? Để im cop vào ĐT sau đó dùng File Manager của máy ấn vào tập tin đó để cài.

chipcomputer

game này chơi mục classic dễ quá xin phần khó nhất cũng thế căn bản xếp súng nó cứ loạn xạ ko cần theo nguyên tắc nào nên lính BOT ko thể vượt wa được , không biết cách mở tiếp các phần tiếp theo thế nào huynh nào biết chỉ zum` chứ classic chơi quá dễ chỉ cần xếp 5 cái súng sét chắn ngang đường là lính BOT ko vượt wa được lun , phần Hard lun đấy nhé