• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về Ring Out Tone

Status
Không mở trả lời sau này.

speed

speed có nghe nói đến phần mềm dùng để làm nhạc chuông chờ tùy theo ý thích mình và có thể lấy những bài hát lưu trong máy (thay vì phải lấy những bản nhạc từ các mạng di động) .
Nhưng mà speed thử Ring Out Tone thì khi cài báo lỗi System Error, speed đang dùng Ngage QD, vậy cho hỏi máy speed bị lỗi hay app bị lỗi ?

Speed có hỏi thăm thì được biết, app này hoàn toàn tương thích với NGage QD ..

caubevodanh76

cũnng tùy thôi, tại mình thấy có mấy người xài N-gade vẫn chạy được chương trình đó, có những máy thì ko, nhưng theo mình thì máy của bạn ko tương thích rồi.

Kojiro

Super V.I.P
Mình cũng dùng qua phần mềm này,chưa thử Ngage, theo mình ngoài vài ưu điểm thì thấy nó phát ra loa ngoài,bất tiện quá nên không dùng nữa.
Nếu dùng ko được thì htôi bạn à (mình nghĩ thế :)))

dungtv0503k

Mình cũng dùng qua phần mềm này,chưa thử Ngage, theo mình ngoài vài ưu điểm thì thấy nó phát ra loa ngoài,bất tiện quá nên không dùng nữa.
Nếu dùng ko được thì htôi bạn à (mình nghĩ thế :)))
e cũng đồng tình quan điểm với bác,ngày trước e dùng N70 cài đc vài ngày thấy bất tiện quá cũng cho nó đi luôn,theo e thì bác speed k cài đc cũng tốt đấy:D

speed

hix, sao bất tiện vậy ??? trời bị khuyến khích ko cài ... buồn ghê ...

VIETHOANGBABY

Cài cái này bất tiện lắm.khi máy bị gọi tắt máy mà máy mình vẫn nghe nhạc chẳng biết là có chuông chờ hay không

metropolice

đúng là hơi bất tiện nhưg có nghe cũg vui tai,còn hơn xài funring, ngta nghe nhạc mà mình phải trả tiền.,hihi:D

speed

Hình như có thêm phần mềm khác tên là Background Music gì đó ? Cũng có chức năng vậy phải ko các bạn ? Vì em nghe giới thiệu thôi chứ chưa thử qua cái này .

cubo

Banned
mình cài 125 ring tone, mình setup đầy đủ chọn nhạc và sau đó set active, nhưng khi thử gọi vô hay ra thì khong thấy work gi cả, bạn nào biêy1 xài làm ơn chỉ giùm mình.thank.

busserlus

cái này chạy tốt trên N70 lẫn N70ME mình thử roài but khi nghe nhạc vẫn có tieng tut.tut cũng phiền lém

caubevodanh76

cái này chạy tốt trên N70 lẫn N70ME mình thử roài but khi nghe nhạc vẫn có tieng tut.tut cũng phiền lém

nghe nhạc mà có tiếng tet tut tut , là file nhạc ko ổn định, ko phải do máy, hay do chương trình đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.