• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận tạo Acc iTunes FREE cho anh em PDAViet

Status
Không mở trả lời sau này.

Germaniteen

Tình hình là mình thấy các bạn xài iPhone ngày càng nhiều, mới tiếp xúc với iPhone nên có nhiều điều ngỡ ngàng, nhất là việc tạo ACC FREE iTunes! Do đó mình xin mở topic này cho anh em nào mà nghiên cứu mãi vẫn không tạo acc được thì vào đây! Mình sẽ giúp tạo acc trong thời gian nhanh nhất cho anh em! Mình khuyến khích nên tự tạo trước chừng nào làm mãi mà không được thì vào đây! :D

Chúc anh em luôn cảm thấy thích thú với con iPhone trong tay mình nhé!

Form đăng ký:

ID: abc@abc.com
pass: mình sẽ tạo sẵn rồi các bạn sẽ tự change pass sau nhé!

Mình thấy có nhiều bác chỉ vào lấy acc rồi không đóng góp cho diễn đàn gì hết nên thêm điều kiện sau nhé! Post trên 10 bài ! Cấm Spam nhé! Mọi yêu cầu mà có số lượng dưới 10 bài sẽ không được chấp nhận!

Ai có thể tạo được thì cứ vào đây giúp mình nhé!

TMod Germaniteen

Chỉnh sửa cuối:

jacky1989

Cho mình đăng ký,nhưng ma cho mình hỏi trước,máy nhà mình không có internet,vậy thì có acc itunes thì có đang nhập đưoc không

Germaniteen

Cho mình đăng ký,nhưng ma cho mình hỏi trước,máy nhà mình không có internet,vậy thì có acc itunes thì có đang nhập đưoc không

Acc để bạn kết nối vào app store tải app free hoặc game free còn nếu không có internet thì sign in vào chi bạn! :D

sonny

tôi có account rôi
nhưng cả mấy tháng nay không sử dụng đc bác à,
rất bực mình/ trước đay thì OK
khi tôi chọn free app từ itunes ( 8.1.0.52) ,
mở mục STORE/ DOWNLOAD, nó báo App đang down lỗi [ stopped ( err = 1012 ]
nó bắt check available for available download

check rồi vẫn báo lỗi nhu vậy ( tôi đã update itunes, trước đây dùng bản 8.0...ok, sau đo bị, up lên 8.1 vẫn bị như vậy )
lo lăng Acc của tôi có vấn đề
bác giúp tôi tạo cho 1 tôi 1 cái free accout đc không??
xin gửi về sonny_son@gg.nitto.co.jp
cảm ơn bác

HHN

Well-Known Member
cho mình xin 1 acc cái nha tocdotvb@gmail.com rất cám ơn

Check PM bạn đã có ACC itune (ViệtNam) cho bạn

Mình sẽ phụ giúp đồng chí Germaniteen giúp các bạn tạo ACC FREE cho itune.
@All
Tại sao các bạn lại khó tạo ACC FREE là thế nào nhỉ, tôi thấy rất đơn giản chỉ mất vài phút, đã có rất nhiều topic hướng dẫn tạo ACC FREE rồi mà. Các bạn nhớ hãy đọc kỹ và làm theo hướng dẫn, không tạo được thì hãy vào đây yêu cầu nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.