• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS: 9.1, 9.2, 9.3

mafiavn

bác phải dùng bản real 12 java cùng phiên bản với máy s40 đó! hack phone thì bạn vào top xin cer key mình sẻ hack giúp bạn

help....e71 bộ nhớ đầy,đóng 1 số ứng dụng và thử lại...mặc dù ram kòn 50M,C kon 110M,E kon 3G...đã format mà vẫn bị tình trạg đó......help......

Phongtkhd

Pan xem laj caj dat tjn mms xem, mang vjettel thj ch0n vjettel mms nhe, may mag kia thj mjhk saj, k de y

soolonely

thắc mắc giữa 6110navigator và n73 mong các bro giúp đỡ

em thấy con n73 có cái đèn cứ nháy ở đằng trước trông rất hay....xem sách thì thấy đó là thiết bị cảm quang....em thấy con 6110 cũng có thiết bị cảm quang ma sao không thấy nó nháy như của n73 vậy ạ...bác nào biết chỉ e với
mong các bro ra tay hụ em xem 6110 có làm được điều nay không ạ...em đang rất thích cái đèn nháy đó

black_tiger9x

ai cho mình hỏi tí,con E63 thân yêu của mình sau khi fomat song k cài đc phần mêm cửa hàng nokia trực tuyến nữa.vào ovistore.com để tải nó về sau đó cài đặt thì máy báo ứng dụng k tương thich.ai biết giúp mình vơí

ngocduc86

Nhờ ae lấy giúp Cer va key

máy mình E63 IME: 357397047179550 mong ae trong 4rum lấy giúp mình. mình ko mún hack vi chỉ cài vài pm cơ bản,tk ae

TomRyan8891_2009

mỗi dòng thiết kế mỗi khác bác ạ , không tùy chỉnh theo ý mình được vì đó là mặc định nhà sản xuất ....

ngocduc86

mỗi dòng thiết kế mỗi khác bác ạ , không tùy chỉnh theo ý mình được vì đó là mặc định nhà sản xuất ....
TOmy kiếm cho mình cái Cer va Key với. mình đang rất cần và ko mún hack tks bạn nhìu lắm. máy mình E63 IME: 357397047179550

gacontapgaypt

có bác nào giúp em với. Máy em đôi khi tự nhiên báo đang tháo thẻ nhớ vào out hết ứng dụng phải restart lại máy.hic máy em c5-00.2 đã hack.thank

tfhughvyfu

Máy minh có cái ứng dụng tên là main lúc nào cũng chạy. Tắt cũg ko đc, mở cũng chẳng thấy gì. Dùng swiss manage ko tắt đc. Xem thông tin thì cái ứng dụng đó từ ổ z nhưg chẳng bít ở đâu mà xóa. Mình mới fomat máy xog thì thấy nó tự chạy rồi. Vấn đề là làm thế nào tắt hoăc xóa nó đi ko thì bình thừơg nó lại tự kết nối vào internet. Máy e52 đã hack

Aries_14bay

tình hình mình có con ss i8510 bị bệnh j mà sạc báo đã đầy nhưng dùng 1 lúc thì chỉ còn 50% pin, và dùng nhanh hết pin lắm.đã thay cục khác cũng vẫn tình trạng vậy.
bệnh đó do phần mềm hay phần cứng vậy các bạn. ai biết chỉ mình cách khắc phục
thanks

MinhThang

Manager
tình hình mình có con ss i8510 bị bệnh j mà sạc báo đã đầy nhưng dùng 1 lúc thì chỉ còn 50% pin, và dùng nhanh hết pin lắm.đã thay cục khác cũng vẫn tình trạng vậy.
bệnh đó do phần mềm hay phần cứng vậy các bạn. ai biết chỉ mình cách khắc phục
thanks
Bạn đem ra cửa hàng để thợ họ kiểm tra cho chắc ăn, máy hao PIN có rất nhiều nguyên nhân.

nkeveen

AE làm ơn chỉ giùm em hack phone nokia n81 2g!!

imei của em là:351935031728407
máy em mới mua chưa có hack gì cả, ai biết chỉ giùm em với
xin cảm ơn ạ!:(:)(:)((

thenhoi

làm sao để cài đặt hình nền động cho nokia 6120c

ace có ai biết cách , cài đặt màn hình dộng cho con nokia 6120c ko ? biết thì chỉ giúp mình với .mình thấy các máy đời thấp hơn cài được mà con 6120c của mình ko cài được .

mong ace , phản hồi sớm .

thanks!