• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

03/10/2009 -TJ-23420 /WM 6.5 ROM (COM 4) CLEAN new UI Latest

mapbuidoi

Thanks bác đã chuyển qua mediafire!

Thank đâu trời...
Công nhận cố gắng đóng góp mà thank thì ít quá. Leo sao cho cao được đây.
Dòng Atom hiện giờ thấy sụt giá nghiêm trọng rồi. Đang chuyển hướng qua 1 Em khác, mấy pác có Em nào ngon đủ tính năng như. CPU cao, RAM cao, ROOM cao, GPS, Wifi, 3G....... giá rẻ hem ? Có bàn phím cứng hỗ trợ chữ cái nữa nhé :)

TaQuangDuc

Thank đâu trời...
Công nhận cố gắng đóng góp mà thank thì ít quá. Leo sao cho cao được đây.
Dòng Atom hiện giờ thấy sụt giá nghiêm trọng rồi. Đang chuyển hướng qua 1 Em khác, mấy pác có Em nào ngon đủ tính năng như. CPU cao, RAM cao, ROOM cao, GPS, Wifi, 3G....... giá rẻ hem ? Có bàn phím cứng hỗ trợ chữ cái nữa nhé :)

Asus đê!
tớ đang ngâm cứu sang dòng đấy đây

kabuto

có ai xài win6.5 TJ-23420 chưa? đang down về! hic! hồi trc ko bik up, ra tiệm up có vài lần, sợ tốn tiền. Giờ bik up rồi thì tuần up tới ...3lần! Riết rồi chắc an phận với win5.0 quá!

ThaiChienvn

Sao chẳng có hình minh họa gì cả vậy, không biết tính năng của hắn ra sao đây Mapbuidoi.!

mapbuidoi

có ai xài win6.5 TJ-23420 chưa? đang down về! hic! hồi trc ko bik up, ra tiệm up có vài lần, sợ tốn tiền. Giờ bik up rồi thì tuần up tới ...3lần! Riết rồi chắc an phận với win5.0 quá!
An phận 6.1 là vừa rồi 5. khó xài.

Sao chẳng có hình minh họa gì cả vậy, không biết tính năng của hắn ra sao đây Mapbuidoi.!
Tính năng không rõ nữa chỉ biết là bản sạch thôi. Mình giờ ngán bản 6.5 tận cổ rồi Pin riết giờ độ nguyên cục pin Laptop to chà pá lửa luôn. Xài 5 ngày nay chưa xạc xiết gì hết trọi. Xài mấy bản này mình nói thật xài rất đã, vuốt mê ly luôn kèm theo uống pin như uống nước nên nản rồi. Chuyển về 6.1 của SonBlack. Xài bản 6.5 Pin chai nhanh lắm nên nản rồi.

luongdang

bản clean này xài rất tốt, qua nay mình sử dụng thấy rất OK. chỉ có 1 điều là trong phần set IP cho card wireless, nó chỉ cho mình nhập 2 số trong mỗi khung nhập ( bình thường là 3 số ). VD mình không thể nào nhập duoc là: 192.168.1.234 chỉ có thể nhập duoc với 2 số: 19.16.1.23 anh em nào biết cách fix lỗi này hem ?

JongZiZi

Xài mấy anh này đắt tiền mà mau hư wa'. Mình đang tâm chuyển sang mấy em Vertu China rồi. Rẻ mà sang. :))

manhtuongdatinh

ANh em nào cho em hỏi cái này với, hôi đó mua con A-X về CPU của nó la 512Hz con bây h nó chỉ còn 416Hz thôi!
Máy em xái trước h chưa đem ra tiệm sửa lần nào!

luongdang

bro có up ROM của Atom không đó ? hy vong em này không phải là Atom lên đời thành Atom Exec

mapbuidoi

ANh em nào cho em hỏi cái này với, hôi đó mua con A-X về CPU của nó la 512Hz con bây h nó chỉ còn 416Hz thôi!
Máy em xái trước h chưa đem ra tiệm sửa lần nào!
Bạn nên xem kỹ lại coi chừng up nhầm rom Atom. Rom Atom cũng chẵng có hại gì cả, chỉ khó chịu mỗi lần mở pin gắn vào màn hình sọc dưa thôi. tắt mở lại là hết ngay
bro có up ROM của Atom không đó ? hy vong em này không phải là Atom lên đời thành Atom Exec
Lên đời là khổ á.

mykolor

Bạn nên xem kỹ lại coi chừng up nhầm rom Atom. Rom Atom cũng chẵng có hại gì cả, chỉ khó chịu mỗi lần mở pin gắn vào màn hình sọc dưa thôi. tắt mở lại là hết ngay

Lên đời là khổ á.

Máy mình là O2 Atom, flash ROM của O2 Atom Exec, mình vào test CPU thì nó báo Max Speed 520 Mhz luôn là sao ta.??? :O

luongdang

vấn đề này lúc trước mọi người có nói rồi, phần mềm nó không đọc tốc độ CPU thật mà chỉ đọc thông tin từ hệ điều hành thôi, thông tin đó thì hoàn toàn chỉnh sữa được.

manhtuongdatinh

Hehe...
Thanks mấy bác, hôm nay nghe lời mấy bác mở ra coi phần System Info thì đúng là rom của Atom, pó tay lun, thôi đành phải up lại!
Trước h toan xài A-X bữa nay up lộn mới biết xài chung được!