• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

05/04 - Wildcat Desire2Nexus 1.0

trinhha

có. mình đã làm hết rồi. đã thử cả ext3-4 rồi nhưng không được. mình dùng recovery 1.7.0
mình làm đúng trình tự các bước mà. đã up lại fw nhưng vẫn không được. mà mình thấy có hiên tượng là thỉnh thoảng cảm ứng bị lệch nữa. nhưng sau lại bình thường!

minh2110

em lam mai cung ko dc... anh huong dan chi tiet di...co them may cai hinh`de xem cho de ^^ thankkkk anh

wildcat

em lam mai cung ko dc... anh huong dan chi tiet di...co them may cai hinh`de xem cho de ^^ thankkkk anh

Đang dùng CM 5.0.5.3, vậy là phải làm lại để có cái hình rùi :D

Đã có hình minh họa chi tiết ở bài #1

Chỉnh sửa cuối:

trinhha

vậy thì mình đã làm được từ trước rồi nhung không biết kiểm tra được hay chưa. cái hình ở phần 9 là Pro dùng phần mềm gì để kiểm tra đấy ạ?

minh2110

O tren noi roi day..kiem tra bang Root Explorer......Cam on anh wildcat nhe...em lam dc roi

manhyen

em up Rom này mất sóng hoài. cứ 30s-1phut là cột sóng mất 1 lần, khoảng 1-2s sau có sóng lại.