• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

LinhKu

bạn flash được à,sao mình không được nhỉ,mình cài cả 4.4.1 và 4.4.2 đều bị hiện chữ sensation rồi reboot lại liên tục,mà rõ ràng cài cả firmware mới nhất rồi

banxaydung

Ko hiểu sao mình cứ dowwload đc 65% là tự dừng, dùng cả IDM và down load thuờng, bạn n ào hỗ trwj mình với, sao vậy nhir

massage000

ko ai giúp mình hết à. hix

Mình đang dùng InsertCoin 4.4.0 rất ưng ý về pin. Dòng chờ khoảng 40-60mah (dùng current widget). vẫn chưa thấy lỗi lầm nào để nâng cấp lên các bản mới cả :)

LinhKu

Mình đang dùng InsertCoin 4.4.0 rất ưng ý về pin. Dòng chờ khoảng 40-60mah (dùng current widget). vẫn chưa thấy lỗi lầm nào để nâng cấp lên các bản mới cả :)

bản 4.4.0 vẫn lỗi cuộc gọi bạn à,có lúc có người gọi đến là tối đen màn hình,đây là lỗi cơ bản rồi,nhiều lúc tức lắm ^^
đã có bản 4.4.3 rồi

longntt105

ui cha...sao mà có 40-60mAh vậy ta ? dùng current widget là sao thế ? anh em nào hướng dẫn xíu đc ko ? đã cài vài bản insercoin rồi nhưng toàn trên 100maH ko à

lecuong_82

bạn flash được à,sao mình không được nhỉ,mình cài cả 4.4.1 và 4.4.2 đều bị hiện chữ sensation rồi reboot lại liên tục,mà rõ ràng cài cả firmware mới nhất rồi

hiii. em cài cái được luôn mà,

super wipe > cai firmware pack ( xong tắt máy > tháo thẻ > vào recovery>cắm cáp+cắm thẻ > muont and storage xóa firmware pack )>cài rom >ok

cdvuong123

.....................................................................................................

Chỉnh sửa cuối:

longntt105

đinh lên 4 mà mấy bác nói lỗi thế làm sao dám lên...em chỉ đi kiếm bản nào pin ok thôi.

dienluc510

Bác chủ theard cập nhật các bản mới (4.4.2 + 4.4.3) đi để anh em down về vọc phá nào !

vipautoprovtv

Cho tới hỏi , sao tớ thấy chữ sensation nhấp nháy liên tục là sao hả mấy bác , lúc khởi động , ấy hình như bị lỗi ko khởi động dc thì phải :(

LinhKu

Cho tới hỏi , sao tớ thấy chữ sensation nhấp nháy liên tục là sao hả mấy bác , lúc khởi động , ấy hình như bị lỗi ko khởi động dc thì phải :(

Mình cũng đã bị trường hợp này,muốn không bị,lúc flash rom ở đoạn gần cuối nó hỏi có remove htc stock không thì bạn ấn X,rồi nó hỏi có flash kener sesationFm OC 1,5ghz không thì bạn X nốt,thế là sẽ vào rom bình thường,

ntt2006

Bác chủ theard cập nhật các bản mới (4.4.2 + 4.4.3) đi để anh em down về vọc phá nào !

Mấy bửa nay mình bận quá không có theo dõi update, vẫn đang xài bản 4.4.1
Đã update V4.4.4

longntt105

ec. sao mà ra nhanh vậy. ko bik bug, lag như thế nào mà ra liên tuc thế . hix

và bản này chuyển 2G và 3G chỗ nào vây?

Chỉnh sửa cuối:

banxaydung

M dung bản 4.4.4 ko hiểu sao font chữ hình như có vấn đề, chueyenr sang tiếng Việt mà dấu lung tung, ban nao` giup với

dienluc510

bản 4.4.4 mình ko thể nào Flash được là thế nào nhỉ, mình đang dùng Fimware 3.12 có cần phải up lên 3.24 ko nhỉ? tàon báo không nhận được file zip trên thẻ nhớ, hay bản này dowm về bị lỗi ....?