• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

mautrung09

ai help với tự nhiên up v9.0 xong nó cứ hien sensattion rui tắt rùi hiện là sao,hic cuws với nè,tớ đang xài sensation t-mobile.tớ full wipe xong up room ok 100% khởi đông lên là zay lun

ai help với tự nhiên up v9.0 xong nó cứ hien sensattion rui tắt rùi hiện là sao,hic cuws với nè,tớ đang xài sensation t-mobile.tớ full wipe xong up room ok 100% khởi đông lên là zay lun
Máy bạn đã S-OFF chưa vậy? Nếu vẫn còn S-ON thì bạn phải flash boot.img trước khi úp rom thì máy mới boot được nhé.

trunglexzz

các bác cho em xin cái link down bản rom gốc lúc ban đầu mới mua máy với, em tìm mãi không thấy ạ
em dùng HTC sensation thường

Squall07

các bác cho e hỏi ngu tý ,ROM này dùng cho HTC desire có sao ko ạh !?

Last edited by a moderator:

AK47_CCCP

Bản này e thấy ko có Tweaks, bác Dũng có thì cho e cái link, để nguyên bản chả sửa dc j. Lần trước e cài Leedroid_Tweaks_Sensation_v4.3 vào bị lỗi đấy, fair cài lại từ đầu