• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[07.04.2009] Hot Update: TTPOD 3.3.0 English translated by dung1291985!

Status
Không mở trả lời sau này.

troly

Well-Known Member
Cho mình hỏi chút!Mình cài vào n73Me đã được roài, nhưng nó add bài hát đc 1 chút là out ra ngoài.Vậy lí do là sao vậy???

Chương trình khi add bài hát nó add tất cả trong máy bạn có cả phone và thẻ, nên khi gặp phải một đoạn nhạc có định dạng khác thì nó tự out ra. Bạn chọn đường dẫn cho nó vào nơi bạn chứa nhạc thì không bị đâu bạn (đối với lần đầu tiên thôi). Sau đó thì bạn cứ vô tư mà add. Chúc vui!=D>

kiennq

Bạn ơi cho mình hỏi

Cài xong xuôi khởi động lại máy đã bạn à, như vậy patch mới có hiệu lực ;)

Mình thấy bạn có mấy cái themes trung quốc hay quá, mình dung nokia Ê61i đã download của bạn về nhưng không cài được bạn lam ơn cho mình cái nào cài được với.

heocon278

Qua bên BOX theme mà thảo luận nghe bạn, đây là nơi trao đổi về phần mềm kia mà. :-??

momvip9

Hjx! Tui kết cái TTpod nay quá đi, vừa dễ sử dụng, giao diện đẹp mà nghe nhạc lại verry good! Thanks bác Dũng nhìu quá đi! Tiện thể bác cho em hỏi làm thế nào để có cái lyric hả bác Dũng! Thanks bác phát nữa! Hjhj

Kojiro

Super V.I.P
Hjx! Tui kết cái TTpod nay quá đi, vừa dễ sử dụng, giao diện đẹp mà nghe nhạc lại verry good! Thanks bác Dũng nhìu quá đi! Tiện thể bác cho em hỏi làm thế nào để có cái lyric hả bác Dũng! Thanks bác phát nữa! Hjhj

Đối với lời thì bạn search trên mạng sau đó rename file lời phải giống như đúc với file nhạc bạn đang có trong máy, sau đó chép lời nào vào thư mục ttpod\lyric\

momvip9

24 bác kojiro! Hum qua em searh được cái pm Mini lyric cũng hay lắm, tích hợp với wpm xong rùi thì cứ bật bài nào lên là nó tự kiếm lyric cho bài đó chỉ trong vài giây! Hum qua em phải đổi tên lại cho gần 1G nhạc của em. Mất công một tí nhưng mà công nhận là cái TTPOD này quá hay lun! 24 verry much!

cuthoi

Cái phần mềm này rất hay, nhưng bạn có thể hướng dẫn cho mình cách khắc phục lỗi hiện chữ không hết không (ví dụ như mất phần trên hay phần dưới của chữ ấy), kể cả chỗ hiện thời gian khi thoát ra ngoài bằng phím đỏ hay trong Menu (cái này không bị khi dùng chương trình hiện lyric với trình nghe nhạc mặc định của máy).

momvip9

Em có cái skin này

Có cách nào để cho cái phần hiệu ứng nó tràn rộng ra khu vực mà em tô màu xanh không ạ

Bác nào biết cách làm chỉ cho em với nha!
Thanks các bác nhiều!

endicay

Bạn chép vào thư mục TTPod-->skin-->V3 trên ổ đĩa cài đặt là xong. Nhớ đổi tên 2 tập tin cùng tên với nhau nha

HuyLe_o

Em xài 6110 navigator v6.01 nên không hack được, mà không hack được thì không chạy patch được, mà không chạy patch thì cũng không được xài. T_T:((
Bùn quá, mò mẫm cả 2 này nay mà vẫn không hack được:-/, lên website nước ngoài xem cái list máy `can be hack` update tới 19/7/2009 thấy cái 6110 up to 6.01 can not be hack là thoai bỏ cuộc luôn.:((
Khi nào có file patch mà sign được thì mọi người làm topic riêng để dễ biết nha hay ai hack được 6100 v6.01 cũn lập topic nhá.:|
Thank!

Ai xem xét giùm em thử coai file patch nó chép file gì vô đâu zậy, nghe phong phanh là nó pacth để hỗ trợ tiếng trung. giúp em nhá, muốn xài quá:((

Last edited by a moderator:

q630666

Ai xem xét giùm em thử coai file patch nó chép file gì vô đâu zậy, nghe phong phanh là nó pacth để hỗ trợ tiếng trung. giúp em nhá, muốn xài quá:((
Mình đã giải nén file Patch rồi đó.Bạn dow file bên dưới về giải nén ra sẽ đc fode của file mình đã giải nén.Xem nó có những cái gì.Chép thủ công vào xem đc không ?

MinhThang

Manager
sao em cai ban patch4 thi no bao chung chi bi loi la sao vay.ko cai ban patch dc hic.bac nao chi dum em voi.em dang dung con N78

Đã có bản 3.61 rồi đấy bạn, máy bạn phải Hack mới cài được TTPod bạn nhé.

vietnb1812

ơ thế cái này với cái 3.61 đang ở trên diễn đàn thì cái nào mới hơn hả các bác? Chắc 3.61 chứ sao cái này hot update nghe ghê vậy?

BuuPhucCT

Well-Known Member
ơ thế cái này với cái 3.61 đang ở trên diễn đàn thì cái nào mới hơn hả các bác? Chắc 3.61 chứ sao cái này hot update nghe ghê vậy?

Topic này có lâu rồi mà bạn. Muốn xài thì nên xài bản mới nhất 3.61 đó vì bản càng mới thì càng hoàn chỉnh và có thêm nhiều tính năng mới:)

Status
Không mở trả lời sau này.