• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-07-2010] ROM WWE Leo McQueen 1.1 COM2 (Core 21908)

takaru

Mới nhìn vào thử thì đúng là thấy có đòi pass Unlock File trước khi down của Mediafire

Vâng , e dùng wifi tại khách sạn . không biết nó có chặn chiếc gì không ? mong tin của VIP wa

ichte

Well-Known Member
Mình vào linkdown nó hỏi pass mà : - Password Protected File -
Please enter the password below to download this file
Có pass, nhưng gõ thử pass: pdaviet.net thấy được - dù chưa hỏi chủ thớt (phục mình thật >:)>:)>:))

@McQueen, đặt pass thì public nó cho anh em chứ:-?

Có pass, nhưng gõ thử pass: pdaviet.net thấy được - dù chưa hỏi chủ thớt (phục mình thật >:)>:)>:))

@McQueen, đặt pass thì public nó cho anh em chứ:-?
Đoán mò mà ra, cũng phục thật...:D Mà share rom có pass và không đưa pass chẳng khác gì cho mượn xe máy mà không đưa chìa...:p

takaru

Đoán mò mà ra, cũng phục thật...:D Mà share rom có pass và không đưa pass chẳng khác gì cho mượn xe máy mà không đưa chìa...:p

e gõ rồi nhưng là PDAVIET.NET cơ. bìnaanh thường thế mà PV luôn ở vị trí trân trọng nên phải viết hoa

McQueen

Thật tình xin lỗi các bạn đúng ra thì mình không đặt pass đâu, vì thấy có rất nhiều người tải rồi mà không thấy ai đóng góp ý kiến nên mình đặt pass.
Mình đã gỡ pass rồi. Các bạn cứ down thoải mái!