• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1 Số icon đẹp mới cho MenuEditor 3.0.5!

dung1291985

Bộ icon mới và cool này mình mới sưu tầm đc. Nhờ SymPViet pack lại vào bộ MenuEditor đã Việt hóa cho thêm phần phong phú nha :D

Phần mềm Menu Editor 3.0.5 đã Việt hóa của SymPViet down ở đây:
http://pdaviet.net/showpost.php?p=449843&postcount=23

Để sử dụng, các bạn Copy vô C:\resource\APPS\MenuEditor
Yêu cầu đã cài MenuEditor 3.0.5 (Cần Python +Module Pack)

Chú ý: PM này chỉ dành cho các máy OS9.2, không dành cho N73...

DOWNLOAD
Mã:
http://www.mediafire.com/?dmnymmyzmk2

DOWN từ 2 file ở dưới thì nhớ đổi đuôi 7z thành rar rồi giải nén nha!

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Đẹp lắm.Up thêm lên zidu hoặc zshare đi dành cho những ai hok down đc ở Mediafire ( Như mình chẳng hạn :) )

Zenki

Super V.I.P
Bác ơi giải nén xong thì vứt nó vào đâu ah`???
Vứt dô C:\resource\APPS\MenuEditor đó bạn :( mà máy phải có MenuEditor mới làm đc nha, không phải down về vứt dô không không thế là đc đâu!

vodang05

Bác ơi,cho em hỏi xem cái icon cướp biển vùng caribe đấy,sao ko thấy vậy???
Em chép đầy đủ vào roài,em xài bản 3.05 roài,python và các thứ liên quan đều đủ hết cả??

dung1291985

Bác ơi,cho em hỏi xem cái icon cướp biển vùng caribe đấy,sao ko thấy vậy???

cài bản việt hóa rồi chép đè những gì mình upload lên vào thư mục
C:\resource\APPS\MenuEditor rồi mở Menu Editor lại là có :D muốn dùng bạn phải đổi tên sau đó chọn đổi icon cho thư mục thì mới thấy cái list icon để chọn :D

vodang05

cài bản việt hóa rồi chép đè những gì mình upload lên vào thư mục
C:\resource\APPS\MenuEditor rồi mở Menu Editor lại là có :D muốn dùng bạn phải đổi tên sau đó chọn đổi icon cho thư mục thì mới thấy cái list icon để chọn :D

sã thế là phải dùng bản việt hóa mới được ah` bác,cách cài bản việt hóa thế nào cài đè hay gỡ bản tiếng anh ra ah`,em dung bản tiêng anh,đổi tên nhưng ko có icon cướp biển ah!

CongVoi

Super V.I.P
sã thế là phải dùng bản việt hóa mới được ah` bác,cách cài bản việt hóa thế nào cài đè hay gỡ bản tiếng anh ra ah`,em dung bản tiêng anh,đổi tên nhưng ko có icon cướp biển ah!

Bản tiếng anh cũng được!!!! Cứ chép vào nhé ;)

anh_tuan1602

bác chủ topic có thể vui lòng hướng dẫn em cụ thể hơn 1 chút kg?em chưa rõ lắm, bây giờ em phải down file nào trước, rồi cài đặt luôn hay là chép nó vào thôi. máy em là N73ME đã hack, xin chân thành cám ơn bác

anh_tuan1602

Em cài Menu Editor rồi, chép 4 file kia đúng theo đường dẫn rồi, vậy mà khi mở Menu Editor thì máy báo là System error. Vậy là sao bác?

anh_tuan1602

bác ơi, xin bác bỏ chút thời gian mà post dùm em cái link để em down cái Module pack với, em search trong diễn đàn mà ko thấy, còn cái Python thì e down đc rồi. và sau khi down 2 sòt ấy rồi làm sao nữa hả bác? vui lòng chỉ rõ giúp em cái, em Đội Ơn bác

thanhnam711

Đẹp lắm.Up thêm lên zidu hoặc zshare đi dành cho những ai hok down đc ở Mediafire ( Như mình chẳng hạn :) )
thằng mediafire nó cấm ip trung cuốc hả các bạn?, nếu vậy thiệt thòi cho các bạn quá vì hầu hết pm của pdaviet đều post lên mediafire(tất nhiên là trừ những file đính kèm) vì ở VN mediafire là host khá ổn định

kennho

Cho mình xin bản MenuEditor 3.0.5 tiếng Anh đi , dùng chức năng tìm kiếm rút cuộc lại quay về trang này 8-| Thanks

anh_tuan1602

bác Kojiro ơi,em đã cài module và Python thành công rồi, nhưng khi cài xong Menu editor và bật lên thì nó báo system error rồi tự thoát ra, vậy là sao vậy bác, chỉ cho e với