• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1 Vài Ý Kiến Đóng Góp Cho Nhóm PV-Theme

nouvu2372

Trước hết rất cám ơn các bạn trong Box Theme S60V3 cập nhật rất nhiều Thêm đẹp và đã tạo nên 1 phong cách rất riêng đối với PDAViet của chúng ta
Nhưng bên cạnh đó thì phần trình bày mình thấy có nét 'hơi cải lương" nên mình xin đóng góp vài ý kiến : Xem hình

Trước hết là nền:

Sau đó chèn theme:

Ở đây chúng ta sẽ có 2 nhân vật chính-sự chú ý của họ sẽ hướng về dòng chữ PV Theme-PDAViet.net.Cái nhìn đó tạo được 1 cái gì đó hướng đến quan tâm đến.Như vậy mình sẽ thấy hay hơn
Ở đây là ý kiến riêng của mình.Các bạn cứ thỏai mái mổ xẻ :D

CongVoi

Super V.I.P
Cám ơn về ý kiến của em.Khá hay đó.Anh nghĩ em nên làm 1 Topic PV Thêm do em làm ra.Để cho mọi người học hỏi ;;).Anh thì ủng hộ hết mình lun :D

nouvu2372

Nhưng em đã tìm ra 1 bạn đầy nhiệt huyết.Đó là q630666 Em chỉ hỗ trợ 1 phần nào đó thôi :D

q630666

Nhưng em đã tìm ra 1 bạn đầy nhiệt huyết.Đó là q630666 Em chỉ hỗ trợ 1 phần nào đó thôi :D
Điều này mình đã nghĩ tới nhưng do khả năng có hạn.Cám ơn ý kiến đóng góp và hình nền khá đẹp này của bạn :D .Sẽ rất hay nếu bạn đóng góp thêm cả những Theme của bạn nữa :p

MinhThang

Manager
Cảm ơn những ý kiến đóng góp chân tình, tuy nhiên cũng phải nói là hiện nay 2 Topic của 2 VIP Andycuong và Q630666 cũng là cố gắng lắm rồi, vì làm theo cách của mình, có nền để chèn Theme quả là rất mất thời gian của anh em, Theme hàng ngày được cập nhật số lượng khá lớn. Vì là chia sẻ nên mình cũng không thể bắt buộc anh em phải làm những việc quá vất vả, Việc Theme đem test trên máy để lấy hình ảnh post lên, cũng đủ khâm phục anh em rồi. Nếu anh em nào có khả năng thì cứ làm theo cách hơi mất thời gian một tí càng tốt. Ngược lại như hiện tại đang làm nên giữ phong độ nhé!:D

nouvu2372

Cảm ơn những ý kiến đóng góp chân tình, tuy nhiên cũng phải nói là hiện nay 2 Topic của 2 VIP Andycuong và Q630666 cũng là cố gắng lắm rồi, vì làm theo cách của mình, có nền để chèn Theme quả là rất mất thời gian của anh em, Theme hàng ngày được cập nhật số lượng khá lớn. Vì là chia sẻ nên mình cũng không thể bắt buộc anh em phải làm những việc quá vất vả, Việc Theme đem test trên máy để lấy hình ảnh post lên, cũng đủ khâm phục anh em rồi. Nếu anh em nào có khả năng thì cứ làm theo cách hơi mất thời gian một tí càng tốt. Ngược lại như hiện tại đang làm nên giữ phong độ nhé!:D

Cái này cũng chèn thôi mà anh.Chủ yếu là chỉnh cái nền thôi anh.Nền là quan trọng để tăng điểm nhấn là vẻ đẹp của Theme.Nền trong đó có chứa Phong cách ri6ng của PV chúng ta
P/S:Cái nì dọn sẵn là ăn đó >:)

q630666

Bọn em sẽ giữ phong độ và dùng thêm Doping này nữa cho máu :D
PS/ CHuẩn bị ra lò 2 cái hơi bị chuẩn :pP

MinhThang

Manager
Bọn em sẽ giữ phong độ và dùng thêm Doping này nữa cho máu :D
PS/ CHuẩn bị ra lò 2 cái hơi bị chuẩn :pP

Tùy khả năng của anh em thôi, mình không được phép bắt các bạn phải làm theo cách mất thời gian nhất. Thiết kế nền thì rất đơn giản, chỉ có điều nên chọn màU nào cho phù hợp với biểu tượng của PV.

nouvu2372

Tùy khả năng của anh em thôi, mình không được phép bắt các bạn phải làm theo cách mất thời gian nhất. Thiết kế nền thì rất đơn giản, chỉ có điều nên chọn màU nào cho phù hợp với biểu tượng của PV.

Sắp tung chưởng rồi anh cứ đợi xem,chuẩn bị đỡ nhé :))