• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

100+ Nokia E71 themes (Symbian s60v3)

nouvu2372

Đây là 1 bộ sưu tập Theme dành cho màn hình 320x240 đối với những máy như:E61,E61i,E62,E71 cài vào là chạy ngon lành
Nhưng cũng đặc biệt không kém cho những dòng máy có hỗ trợ màn hình nằm ngang như:N82,N95,N96,N85.. cũng có thể sử dụng mà không bị bất cứ vấn đề gì cả

http://www.easy-share.com/1904113526/Nokia_themes.rar
Or
http://uploaded.to/file/50m7sm

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Links thứ 2 Download sợ còn nhanh hơn Media nữa :D ,Khi nhấp vào sẽ có tính giây thời gian ngược để Download nhưng sẽ bị che ngay lập tức,các bạn cứ tắt khung che đi,đợi hiện lên chữ Free Download nhấp vào ngồi thưởng thức!

salemgtvt84

Theme này Nouvu download từ trên mmc đúng hem, thế này thì rất tiện... Trcs mình vào để download, cừ phải vào từng thằng để down về, lâu dễ sợ, cảm ơn nouvu nhé :)

cmmatto

bạn ơi cho mình hỏi với, mình down về, copy themes vào thẻ nhớ, vao file manager, chọn theme để install nhưng nó báo là "expired cirtificate" trong khi 1 số themes khác (cũng trong số các theme down của bạn) mình lại install đc.

Mình vừa mua máy nên ko biết ntn, có phải hack máy để cài ko bạn. Firmware của mình là 200.21.118 có hack dc ko nhỉ?

Bác nào biết chỉ em với nhé!

leminh1988

bạn ơi cho mình hỏi với, mình down về, copy themes vào thẻ nhớ, vao file manager, chọn theme để install nhưng nó báo là "expired cirtificate" trong khi 1 số themes khác (cũng trong số các theme down của bạn) mình lại install đc.

Mình vừa mua máy nên ko biết ntn, có phải hack máy để cài ko bạn. Firmware của mình là 200.21.118 có hack dc ko nhỉ?

Bác nào biết chỉ em với nhé!

hack đi bạn, dùng helloox 1.03 nhé

a1provip002

link tất cả đều die, phiền mấy anh cho link khác dc họk ạ, cám ơn trước, tks sau