• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

10LIVE movie player V1.6.2373 s60v3 176x208 [Bản ENGLISH -"Chickenz"-]

dungchay

10 Live Player v1.6.2373 (3250 - N91) bản tiếng Anh dịch bởi -"Chickenz"-

LIVE 10 do Côngty TNHH Khoa học và Công nghệ Mạng Thượng Hải tự phát triển, Hỗ trợ phát âm thanh và video, truyền hình trực tiếp hỗ trợ trực tuyến, hỗ trợ trực tuyến chương trình phim; với các công nghệ, phương tiện truyền thông mới nhất, mà không cần phải chờ đợi cho sự cần thiết để tải về.

10 LIVE hỗ trợ cmwap, kết nối đường truyền thông không dây cmnet , phần mềm máy nghe nhạc! LIVE 10 có thể được thực hiện trong các mạng tốc độ thấp dưới những điều kiện của mạng không dây, xem video streaming hoàn hảo!

1. Các thủ tục giao diện mới, nội dung phong phú thêm bộ sưu tập
2. Built-in trình duyệt chương trình, để xem một trong những cửa dịch vụ
3. Tự động nâng cấp phần mềm
4. Không giới hạn danh sách nhạc
5. Chống lại China mobile, readjust và tối ưu hóa các mạng lưới truyền thống
6. Hỗ trợ nhiều mạng (bao gồm cả WiFi, GPRS, EDGE, Bluetooth)
7. độ mượt của hình ảnh Cao
8. Độ sắc nét cao.....

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Qua google thì nên lọc lại tí chứ bạn. Đọc ko hiểu gì hết :-??

Caominh171

Trùi bản này đâu mới bằng bản em đã thịt đâu. Bản này hỗ trợ cho phone màn hình 176x208 mừ

MinhThang

Manager
Trùi bản này đâu mới bằng bản em đã thịt đâu. Bản này hỗ trợ cho phone màn hình 176x208 mừ

Anh có nói mới đâu, làm cho anh em 3250 đó chứ, 240x320 nhiều Pm nhưng 176x208 thì lại quá ít, Cần anh em quan tâm hơn.:-??

Caominh171

Anh có nói mới đâu, làm cho anh em 3250 đó chứ, 240x320 nhiều Pm nhưng 176x208 thì lại quá ít, Cần anh em quan tâm hơn.:-??

Để em xem có dùng file VH của bản mới cho nó đc hok hen! Nếu được em chỉnh lại cái skin menu tiếng việt lun cho ae :)

Caominh171

Àh bạn nào có bản Tiếng Trung hok? Để mình so sánh file gốc để còn VH bản này cho ae, chứ nhìu cái đã bị dịch sang tiếng Anh rồi thì hok thể dịch lại TViệt nữa :(

Caominh171

Đã VH xong file *rsc nhưng do không có máy màn hình 176x208 để test nên up lên đây, ae nào có máy 3250 hay N91 test hộ mình nhé. Nếu kquả khả quan thì mình sẽ build thành file cài đặt hoàn chỉnh!
Àh trước tiên các bạn tải bản ở #1 về cài, sau đó tải file đính kèm bên dưới về, giải nén, chép đè hết 2 file trong đó vào !/Resource/Apps nhé với ! C hoặc E.

P/S: Tạm thời xóa file đính kèm và build lại bản hoàn chỉnh!!

Chỉnh sửa cuối:

mattomo

máy có màn hình to hơn như N82,N96 có xài được không mấy huynh.....Huynh nào đã test cho mình tí thông tin .....

Chjck3nz

Lạ cực nhé, mình dùng 10live 1 thờj jan xog rồj jờ ko vào đc,vào menu nào cũng ra trang chủ 10live.

mình dùng thử access points khác, hiện ra lỗi "internal error, u dont have access to the site in wap.10live.com/movie/?b5t500h2612c,v,2,2373,x " (Cái này là do mình đặt access point saj nên ko sao, mình làm thế để xem link thôi), nhưng khj mình gõ link đó ra và vào bằng ucweb lại ra trang phim! Vậy là link ko hề saj nhưng tại sao khj vào bằng 10live tòan ra trang chủ??? aj fix đuợc lỗi này ko nhỉ? Hjc,dịch xog ko dùng đc.

@caominh171: file VH cua bạn mình đã test, file rsc thì ok nhưng file mbm thì lỗi lung tung, nhưg chỉ can chú ý đổi tên sắp xếp lại vị trí trước khj pack vào mbm là ok thôj mà :D

Caominh171

Lạ cực nhé, mình dùng 10live 1 thờj jan xog rồj jờ ko vào đc,vào menu nào cũng ra trang chủ 10live.

mình dùng thử access points khác, hiện ra lỗi "internal error, u dont have access to the site in wap.10live.com/movie/?b5t500h2612c,v,2,2373,x " (Cái này là do mình đặt access point saj nên ko sao, mình làm thế để xem link thôi), nhưng khj mình gõ link đó ra và vào bằng ucweb lại ra trang phim! Vậy là link ko hề saj nhưng tại sao khj vào bằng 10live tòan ra trang chủ??? aj fix đuợc lỗi này ko nhỉ? Hjc,dịch xog ko dùng đc.

@caominh171: file VH cua bạn mình đã test, file rsc thì ok nhưng file mbm thì lỗi lung tung, nhưg chỉ can chú ý đổi tên sắp xếp lại vị trí trước khj pack vào mbm là ok thôj mà :D

OK mình sẽ sửa và build lại file hoàn chỉnh sau.
Thank bạn đã test hộ nhé!!

P/S: Đã có bản Việt Hóa hoàn chỉnh 3 ngôn ngữ Anh-Việt-Trung ở Đây, các bạn qua đó tải nhé!!

Chỉnh sửa cuối: