• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1100 Wallpapers 240x320 (jpeg - png - gif)

you2youto

Wallpapers(jpeg - png - gif) CẬP NHẬT

http://www5.zippyshare.com/v/45416666/file.html

Tải

Chỉnh sửa cuối:

you2youto

HÉ HÉ HÉ, mấy cái ảnh bác share thì chỉ có anh em mê thôi chứ con gái vào làm jề >:) >:) >:) >:)
34MB, ngại phết
Tại dạo này mùa hè nóng nảy, cho mọi người mát mẻ xí, thế đã mát chưa, hay mát nữa, hay nóng bỏng :p:p:p

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ôi công nhận mấy bác nhà ta nhanh chân thật. Chưa gì đã vào thank rối rít rồi. Dòm hình là biết nó hot như thế nào rồi>:)>:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em chỉ nên đưa ra vài hình làm mẫu thôi còn mấy hình khác nén lại rồi up lên host sẽ OK hơn. Không thì mai sẽ bị anh Thắng xoá đó.;;)

JongZiZi

Em chỉ nên đưa ra vài hình làm mẫu thôi còn mấy hình khác nén lại rồi up lên host sẽ OK hơn. Không thì mai sẽ bị anh Thắng xoá đó.;;)

Một là topic này sẽ bị xoá.
Hai là nick sẽ bị cảnh cáo.

Ôi hình đẹp thế.

Và bài mình sẽ bị del. :))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Một là topic này sẽ bị xoá.
Hai là nick sẽ bị cảnh cáo.

Ôi hình đẹp thế.

Và bài mình sẽ bị del. :))

Đẹp nhưng nóng quá sẽ vi phạm quy định của diễn đàn. Hàng hot thì phải giấu kỹ một tý mới ổn>:)

you2youto

à mà sao bên topic của baby_i_love_u cũng post zij mà, hot but no xxx, mà sao dạo này đầu óc đen tối thế nhỉ

you2youto

Chỉ cần để vài hình nhẹ nhàng làm mẫu. Còn lại thì cứ nén và up lên mediafire là OK. Ai thích cứ down về và tự thưởng thức thôi.>:)

Vâng, em sẽ biếu anh sau, giờ cứ del đã, hizzz, đến khổ với mấy người, THÍCH mà lại XÓA