• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14-SEP]DUNGPHP DESIRE S WWE SENSE 3.5 FOR HD2 [v1.2][Raf 1.9GB]

mrtuaans

ah các pak cho e hỏi là khi vào display chon htc sence + giao diện htc + hình nền htc thì nó không hiện lên ảnh + giao diện để mình lựa chọn, có cách nào khắc phục đc ko vậy. thanks

misa617

ah các pak cho e hỏi là khi vào display chon htc sence + giao diện htc + hình nền htc thì nó không hiện lên ảnh + giao diện để mình lựa chọn, có cách nào khắc phục đc ko vậy. thanks
Hiện giờ mình không dùng nhưng mình nhớ khi dùng bản 1.6 thì tạm thời có thể bạn nhấn phím preview ở giửa màn hình bên dưới dể xem trước khi chọn từng HTC sence, nêu không thích thì quay lại chọn giao diện khác ...tạm thời chỉ có cách xem như vậy !

hunghm87

Bấm vào phím cửa sổ(phím chính giữa) lúc ở trong htc scenes và chọn "List", áp dụng cho wallpaper...

atulaphan

đó là lỗi của các bản rom mới ra gần đây. phải chờ cookers fix nhé.

minhxd

ok, thay kennel và fix lỗi sọc ngang thì gần giống như up rom (ko phải wipe data .. nhé): coppy vào SD, reset lại đt, rồi vào Magldr 1.13 --> 8. AD Recovery --> intall from SD --> chon file kennel hoặc fix glitches.
Đã up được Kennel 2.0 oc gb người nghe to rõ ràng hơn hẳn, cũng fix đc lỗi sọc. Thật hoàn hảo, Cảm ơn ! ;;)

lehung1108

cho e hỏi cái mấy bác EU là HTC j vậy?

HTC HD2 EU là HD2 hàng Châu Âu (Rom 512M), có cấu hình thấp hơn HD2 Tmobile của Mỹ (Rom 1G). Trên đt thì hàng EU các phím cứng ko có màu, hàng Tmobile có phím gọi màu xanh, phím tắt màu đỏ. Khi up rom phải lựa chọn đúng phiên bản máy của mình.

hunghm87

Link vẫn down tốt mà bạn.
Mình biết nó vẫn hoạt động nhưng chả hiểu sao mình bấm vào cứ bị báo:

403 Forbidden
Request forbidden by administrative rules.

Ai có lòng tốt đưa mình cái link khác được không@@!