• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[15.JUN.11][ZIP][APP2SD][LEO512][LEO1024]CMYLXGOs Stock Desire HD[RUU1.84][RAF 1.9OC]

laiducvinh

cái current wigget dùng thế nào bạn nhỉ,mình không bít cách để hiện lên dòng chờ của pin

tuaneti

cái current wigget dùng thế nào bạn nhỉ,mình không bít cách để hiện lên dòng chờ của pin

Ở màn hình Home nhấn và giữ một lúc, Hiện ra bảng chọn Widget--> Curent Widget --> Back lại là xong, Ở Widget curent chọt vào vài cái sẽ có thay đổi về dòng, điện áp, dung lượng pin, Bạn tắt màn hình một lúc lâu rồi bật lại xem dòng chờ là bao nhiêu, Nếu từ 4-6mA thì bản rom đó ổn về khoản pin

hunghm87

Có ai biết cách nào để chuyển bản MAGLDR này sang cLK chỉ mình với, chứ hai lần dùng cạn pin toàn phải dùng xạc đa năng, chán quá???
Sorry mọi người tìm được rồi :D
Híc, treo ở màn hình HTC không vào được đành quay lại với MAGLDR:(

Chỉnh sửa cuối: