• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

15 screen saver đẹp cho s60

daoquangsu

Posted via Mobile Device
Dưới đây là 15 screen saver đẹp cho s60 (vẫn còn nữa).Cài đặt xong bạn vào Themes - edit - power saver (hoặc screen saver os7.8) rồi chọn là ok.Ở đây mình mới minh họa được 4 kiểu.
Tập tin đính kèm: 15 screen saver.zip
* Note: các bạn có thể bung gói sis ra rồi xem file .mbm,đó là kiểu chữ sẽ hiển thị.Bạn cũng có thể tự edit kiểu chữ hay hình ảnh theo ý bạn
Hình minh họa:
Big Clock Saver Tahoma Font.jpg
window xp.jpg
Big Clock Saver Brookman Swash Colourfull Font.jpg.

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

cài mấy cái này có tốn pin không bạn ?

Chán mấy câu hỏi dạng này :(

Cái nào đã kô phải là mặc định của máy thì khi dùng cũng sẽ tốn pin thêm 1 tý, nhưng kô đáng mấy, kể cả các ScreenSaver ở trên cũng vậy nhé.
Muốn đẹp thì phải chấp nhận chứ nhỉ. :)

Mr_Sulla

đẹp thật đấy^^, tải về coi sao nào!
Thấy đẹp và đã tải về dùng sao không kick thank chủ topic đi.Có thời gian để post bài này sao ko có thời gian để kich thank thế bạn.Có nặng nhọc gì đâu???

Mr_Sulla

muc nay` phai sang themes wallpaper chu' sao post o day.May cai nay co goy ma`???

Báo cáo bác là bác quote thì quote bài của chủ topic.Quote gì bài em.Có thể bác chủ topic post nhầm box.Mà bác vui lòng viết tiếng việt có dấu nhé.Viết vậy anh em khó đọc.Không dấu thì ko dấu hẳn.Viết vậy nhìn khó chịu lắm

tuanhien98

Báo cáo bác là bác quote thì quote bài của chủ topic.Quote gì bài em.Có thể bác chủ topic post nhầm box.Mà bác vui lòng viết tiếng việt có dấu nhé.Viết vậy anh em khó đọc.Không dấu thì ko dấu hẳn.Viết vậy nhìn khó chịu lắm[/QUOTE]

Xin lỗi sulla hem.Chảnh thế nào lại rep vào baì bạn.Ok nhận lỗi sửa liền :D

Posted via Mobile Device

demdamme

sao bác trubic ko kèm thêm hình minh họa cho từng cái nhỉ để còn có thể chọn cái mình thích mà cài thôi.hix em chỉ có thẻ nhớ 1gb muốn dùng nhiều thứ quá nên phải tiết kiệm từng mb ko cài tràn lan rồi để đấy dc

TruBic

Well-Known Member
sao bác trubic ko kèm thêm hình minh họa cho từng cái nhỉ để còn có thể chọn cái mình thích mà cài thôi.hix em chỉ có thẻ nhớ 1gb muốn dùng nhiều thứ quá nên phải tiết kiệm từng mb ko cài tràn lan rồi để đấy dc
Ôi topic này của anh daoquangsu lập ra, TruBic ko test nên ko có hình up nè. À anh quangsu có up hình mà bạn.

hanhoai

Tặng thêm các bạn bộ Screensavers nữa nhé !=D>=D> các bạn down về và giải nén ra và cài trên thẻ nhớ rồi copy cả folder thư mục screensaver vào đường dẫn E:\system sau đó vào phần Theme chọn Option\Edit\Power saver chọn VaScrSaverColor sẽ có cái screensaver giống y hệt N73 .:p Nếu thấy hay nhớ click Thanks! nhé ! Mình đã Test thử trên N70 rất Ok ...:-??

daoquangsu

Tặng thêm các bạn bộ Screensavers nữa nhé !=D>=D> các bạn down về và giải nén ra và cài trên thẻ nhớ rồi copy cả folder thư mục screensaver vào đường dẫn E:\system sau đó vào phần Theme chọn Option\Edit\Power saver chọn VaScrSaverColor sẽ có cái screensaver giống y hệt N73 .:p Nếu thấy hay nhớ click Thanks! nhé ! Mình đã Test thử trên N70 rất Ok ...:-??
Posted via Mobile Device
Cái này trong gói của mình có rồi.Mình lấy ở máy N73 ra rồi đóng gói lại nên giống là đúng rồi mà bạn.Hình minh họa số 3 đó

anhcoj

Posted via Mobile Device
Cái này trong gói của mình có rồi.Mình lấy ở máy N73 ra rồi đóng gói lại nên giống là đúng rồi mà bạn.Hình minh họa số 3 đó

ĐQS ơi! Ban up lên nua đi cho ae pda thêm nhìu lựa chọn . Nó rất đẹp và tiện cho việc xem giờ. Mình đã test rùi, thấy rất ok. Cảm ơn bạn đã chia sẻ. SR vì onl dt
Posted via Mobile Device

kaka0216

mấy anh cho em hỏi muốn làm screensaver nó hiện sớm hơn thì làm thía nào ạh.