• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

15 screen saver đẹp cho s60

kaka0216

Bạn vào "Tool" ->> Setting ->> Phone ->> Pwr. saver time out, để chỉnh nhé. :)

Y! trong phone setting của em chỉ có:general.standby mode.display.hết.ah mà ở trong phần displaysetting có phần screen saver timeout nhưng nhỏ nhất là 1 phút.em muốn nó khoảng 10-15s cơ.liệu có được ko nhỉ,pro nào giúp em với.thanked

jimmyvn88

Y! trong phone setting của em chỉ có:general.standby mode.display.hết.ah mà ở trong phần displaysetting có phần screen saver timeout nhưng nhỏ nhất là 1 phút.em muốn nó khoảng 10-15s cơ.liệu có được ko nhỉ,pro nào giúp em với.thanked
Posted via Mobile Device
Never= ko bao giờ đc bạn ah.

JuRay-Duan

Thì bạn vào "Display" rồi chỉnh "Pwr.saver time out" đc mà, thấp nhất là 1min, cao nhất là 30min đó.!

P/S: hehe đọc kô kỹ, SR bác jimmy88 nhé :p:p

Chỉnh sửa cuối:

kaka0216

Thì bạn vào "Display" rồi chỉnh "Pwr.saver time out" đc mà, thấp nhất là 1min, cao nhất là 30min đó.!

Sao lại kô đc bác :D

ý của bác jimmy là cho thằng scnsaver nó hiện trong khoảng 10-15s là hok dc.đành chịu vậy thanks các pác nha.

anhcpy

pro ơi em làm như trên nhưng màn hình chờ có mỗi kiểu ở anh 3 ; còn các cái khác không có . giúp em em dùng 7610

anhcoj

mình xin được đóng góp 1 screensavers mà mình đã edit têp*mbm.
đây là screensavers mà mình thấy hiển thị (Date and time) tốt nhất.
như chúng ta đã biết,khi màn hình chờ hiện lên thì lúc đó đèn màn hình đã tối om,lúc này cho dù screensavers của bạn có màu mè đến đâu đi nữa cũng ko còn ý nghĩa.
chính vì điều này mà mìh đã eđit cho em nó một màu đen huyền bí.nó có thể hiển thị rất tốt trên nền màu đen xám của màn hình chờ đt các bạn.giúp tối ưu hóa việc xem giờ giấc của chúng ta.
các bạn cài đặt như sau:
-tải tệp tin về đt of bạn,giải nén ra có 2 tệp bên trog.di chuyển 2 tệp đó vào ổ c( C:\system\screensavers) lưu ý:nếu chưa có thư mục này (screensavers)thì bạn phải tạo ra nó.xong 1 vụ.
-giờ thì bạn hãy vào đt tìm đến mục themes,rồi edit=>power saver=>kéo xuống sagarsaver=>ok
.đã hoàn tất.
bạn hãy test và cảm nhận.

hihoha

Well-Known Member
ClockScreenSaver - v.4.03

ClockScreenSaver - v.4.03

ScreenSaver quá đỉnh (OS 8.1) !​

pham_hai_lx

Thank các bác nhé! cho đệ hỏi bác nào có đồng hồ số không vậy? Sr online bằng mobile.

leminhhai111

Thank các bác nhé! cho đệ hỏi bác nào có đồng hồ số không vậy? Sr online bằng mobile.
Muốn đồng hồ số thì qua đây lấy cái này cũa VoThien về sài có rất nhiều kiểu Đồng hồ để chọn
http://www.pdaviet.net/showthread.php?76517-Sclock-Đồng-hồ-độ-chế-từ-NiceClock-v2-0-by-Me